Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอ 11 ตัวจริงทีมชาติที่คุณอยากให้เป็นหน่อยครับ เอาแบบไม่มีเด็กเส้น  

เห็นชอบมีกระทู้ด่าการจัดตัวของ Peter Reid หาว่าชอบมีเด็กเส้น ไม่พอใจคนนู้นคนนี้ไม่ติดทีมชาติ ผมจึงขอดูหน่อยครับว่า11 ตัวจริงที่พวกคุณอยากให้เป็น มันเป็นยังไงมันจะแตกต่างจากของ Peter Reid อย่างไรบ้าง สำหรับผมแล้วค่อนข้างโอเคกับการจัดตัววันนี้นะครับ ขอแค่ Peter Lang แทน เกียรติประวุฒิ แล้วก็สุธีแทนรังสรรค์    

ผมคิดว่าเอาเข้าจริงๆ Reid คงจะจัดตัวแบบที่ผมคิด แต่ที่เอาเกียรติประวุฒิ ลงวันนี้เพราะคงจะอยากดูว่าเกียรติประวุฒิ กับ Lang  ใครควรจะเอาเป็นตัวจริงมากกว่ากัน แล้วก็สุธีเพิ่งกลับมาร่วมทีมเลยให้โอกาสรังสรรค์ ก่อน

คัฟฟ้ากับอาทิตย์ผมคิดว่ายังไม่ดีพอสำหรับตัวจริงชุดใหญ่นะ อาทิตย์ยังห่างกับสุธีอยู่ กวินนี้อีกหน่อยมือหนึ่งทีมชาติแน่นนอนแต่ยังไม่ใช่ตอนนี้

วันนี้สุธียิงดีจริงๆ

จากคุณ : volta
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 52 01:41:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com