Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลีซอ-ธีรเทพ กับ ลิเวอร์พูล คุณเชื่อใคร  

ลีซอ-ธีรเทพ วิโนทัย (29 คน)
  ลิเวอร์พูล (45 คน)

39.19%
  ลีซอ-ธีรเทพ วิโนทัย (29 คน)
 60.81%
  ลิเวอร์พูล (45 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 74 คน

ผมหนึ่งเสียง ที่เห็นว่า ลีซอ ไม่เหมาะสมในการทำตัวแบบนั้นครับ
แต่จะเป็นกำลังใจให้ เป็นว่าที่กองหน้าหมายเลขหนึ่งทีมชาติไทย

ปล.. ผมแฟนหงส์ครับ

มองมุมกลับ ถ้า
ไทยเตะกับแมนยู  พอไทยยิงเข้า เจ้าตั้ม(ณรงค์ชัย) ทำนิ้ว   4-1

แฟนผีจะว่ายังไงครับ

ความจริงลีซอไม่ผิดหรอกครับ แต่ทำตัวไม่เหมาะสม

จากคุณ : New_BlackCat
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 52 17:36:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com