Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่รู้ใครตั้งกระทู้นี่หรือยัง เบ๊คแฮม เปรยพร้อมกลับไปซบอก “ผีแดง”  

โดย เบ็คส์ เอ่ยปากกับ “ซู แม็คกาซีน” (Zoo Magazine) นิตยสารชั้นนำ “ผมรักที่จะกลับไปเล่นให้ แมนฯ ยูไนเต็ด เพราะพวกเขาเป็นทีมที่ผมเชียร์ พวกเขาคือสุดยอดสโมสรซึ่งผมเคยเล่นให้มาก่อน แต่ตอนนี้ผมอายุปาเข้าไป 34 ปี อาจจะแก่ไปแล้วก็ได้

ที่มา manager.co.th

สำหรับผมก็ต้องอยากสิครับ แต่กลัวแกไม่มีตำแหน่งลง แล้วถ้ากลับมาจริงจะใส่เสื้อเบอร์ไรดีอ่ะ อิอิ น้อง เว่น มาเอาไปแล้ว เบอร์ 7 เพื่อนๆว่าอย่างไรครับ ....

จากคุณ : ลักกี้คุ้กกี้
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 00:18:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com