Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### ให้สาวๆเลือกต่อหมุดกับต่อแต้ม ให้หนุ่มๆเลือกต่อแต้มกับต่อหมุด ### ( กระทู้ไร้สาร จอแจเป็นหลัก สาระเป็นรอง )  

สวัสดีครับพี่ๆที่น่ารักแห่ง 1000TiPS GOLF ทุกท่าน...

น้องต้น เพิ่งจะหัด มีเรื่องมารบกวนเรียนปรึกษาพี่ๆอีกแล้วครับ...

คือมีเรื่องสงสัยอยากจะทราบ คคห ของแต่ละฝ่าย ชาย และ หญิง ตรงกลางระหว่าง 2 เพศนี้ไม่นับ...

ถ้าพี่ๆต้องเล่นกอล์ฟอยู่ฝ่ายตรงข้ามกับเพศตรงข้าม ถ้าต้องเลือกพี่ๆคิดว่าต่อแบบไหนน่าจะตื่นเต้น เฮฮา ปาร์ตี้ กว่ากันครับ...

ระหว่าง...

ฝ่ายชายต่อแท่นให้ฝ่ายหญิง ชาย หมุดหลัง หญิงหมุดแดง แต้มเท่า...ระยะเป็นต่อรูปหล่อเป็นรอง ตีไกลไร้กังวล

หรือ หมุดเดียวกันแต่ต่อแต้มให้ ( ตามแต่จะตกลง )...สงสัยจะไม่ไหวบางสนามต่อหมุดให้ซะเป็น 100 หลาเลย เอางี้ระยะอย่าไปพูดถึงชั้นต่อแต้มให้เธอละกัน...

แบบว่าแฮนดิแคปใกล้ๆกันนะครับ...( เดี๋ยวจะมีพี่ๆสงสัยว่าแล้วถ้าฝีมือต่างกันเยอะละ )

ส่วนฝ่ายสาวๆถ้าจะให้ฝ่ายชายต่อให้ ชอบแบบไหนกว่ากันครับระหว่างให้หนุ่มๆต่อหมุดไปหลังสุดโน่นเลย กับ ต่อแต้มให้ชั้นหน่อยระยะไม่สนเดี๋ยวจะตีข้ามให้ดู...

เฮฮา ปาร์ตี้ ทักทายกันเช่นเคย...

ไม่ต้องทะเลาะกันนะจ๊ะ ไม่เน้น ไม่เอาชนะ สมานฉันท์ เล่นเพื่อออกกำลังกาย...

อ่ะ มาม่ะ มาคุยกันแก้เหงา...

แต่ว่า จขกท ขอตัวไปทำงานอดิเรกหาเลี้ยงชีพก่อนนะครับ...

สำหรับน้องต้นก็ขอ 3 หลุมเหมือนเดิมนะครับพี่ๆทุกท่านทั้งชาย หญิง...ส่งจูบ

ขอเกาะกระแสแพนด้าน้อยด้วยคนนะจ๊ะ เพื่อจะดังแข่งกับตระกลูน้ำตาลปึก zZ บ้างนิ...ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : ผมชื่อต้น
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 10:58:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com