Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตั้งแต่เสียโด้และเตเวซ แมนยูดีกว่าลิเวอร์พูลตรงไหนเหรอครับ  

โกล์ พอๆกันนะครับแฟนเดอซาร์กับเรน่า ค่อนข้างสม่ำเสมอ
แบ๊คซ้าย เอฟร่าดีกว่าออเรริโอนิดๆ
แบ็คขวา เกล็นจอห์นสัน สดกว่าเนวิล
สต๊อปเปอร์วิดิช พอๆกับสเคอร์เทล
เซนเตอร์ริโอ พอกับคาร่า
มิดฟิลด์ตัวตัดเกมส์ มาสเคเหนือกว่าเฟลชเชอร์
มิดฟิลด์ตัวโฮลดิ้ง อลองโซ่ เหนือกว่าคาร์ริค
มิดฟิลด์ตัวรุก เจิด ดีกว่ากิ๊ก หรือสโคล
ปีก ทั้งชุดลิเวอร์ดีกว่า(ริเอร่า เบนายูน บาเบล ดีกว่านานี่ ปาร์ค)
กองหน้าตัวต่ำ รูน ดีกว่าทุกตัว นอกจากได้
ตัวเป้า ตอร์เรส เหนือกว่า เบอร์บาตอฟ

ผมเป็นกลางไหมครับ ในการบอกว่าลิเวอร์เหนือกว่า

จากคุณ : amry
เขียนเมื่อ : 29 ก.ค. 52 20:50:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com