Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ออกรอบครั้งแรก .. พาร์หลุมละพัน  

วันพาลูกสาวไปออกรอบครั้งแรกครับ หลังจากเรียนกับโปรมาหลายคอร์ส ..

ออกรอบครั้งแรกนิหาคนไปด้วยไม่ง่าย จะไปวันหยุดก็เป็นไปได้ยาก แถมเกรงใจก๊วนหลัง เลยจำใจต้องโดดงานครับ

เพื่อความท้าทายครับ พาร์หลุมละพันบาท เหอเหอ ใครจะนึกว่าออกรอบครั้งแรกจะมีพาร์ .. ผมออกหลายหนเลยกว่าจะพาร์ หลุมสามซัดไปหนึ่งพาร์ .. พาร์หลุมละพันเลยต้องเลิกไปครับ

ดูสกอร์แล้วไม่เลวสำหรับครั้งแรก กดดันเลยครับวันนี้ หลุมสุดท้าย เพื่อความมันส์ ต่อให้ลูกสามสโตรก เหอเหอ เสียอีกสิครับ

จบครับ สนุกดี ออกรอบกับลูก

leaf

จากคุณ : บะหมี่แห้งหมูแดง
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 52 17:09:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com