Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### เพิ่งจะหัด อยากทราบ ชิพให้ดี้ ชิพให้ดี ชิพให้ดำ เค้าทำ กันยังไงครับพี่ๆ ###  

น้องต้น เพิ่งจะหัด ครับพี่ๆ...

อยากทราบ ชิพให้ดี้ ชิพให้ดี ชิพให้ดำ เค้าทำ กันยังไงครับพี่ๆ

พี่ๆช่วยสอนหน่อยสิครับ พัตต์ก็ไม่ดี ตีก็ไม่ออน ชิพไปดันไกลหลุมอีก...เฮ้อ

พัตต์ไม่ดีก็ต้องชิพดีๆ จะได้ไม่ต้องพัตต์ไกลๆ...

พัตต์ใกล้ๆก็ขาสั่น ระยะลุ้น ระยะบีบหัวใจ มือสั่นใจหวิว ตบซ้าย เปิดขวา อยู่ร่ำไป...

ทำไงดี...

ก็อย่าพัตต์เลยไหนๆตีไปก็ไม่ออน ชิพให้ลงไปเลย ชิพให้ดำไปเลย ชิพให้กี๊ฟไปเลย จะได้ไม่ต้องพัตต์...

แต่ทำยังไงละครับพี่ๆสอนผมบ้างสิครับ...

ท่านใดมีวิธีเจ๋งๆ เคล็ดลับแจ๋วๆ  ขอความกรุณาปราณีเอื้ออาทรสอนน้องๆ เพิ่งจะหัด เป็น กุศลทานด้วยนะครับพี่ๆ...

ขอให้บุญกุศลที่พี่ๆได้ร่วมกันทำในครั้งนี้ ส่งผลให้พี่ๆทุกท่านมีสุขภาพแข็งแรง ตีกอล์ฟเก่ง ชิพดี้ ชิพดี ชิพดำ ชิพลงไปเลยทุกครั้งนะครับพี่ๆ...

ขอบพระคุณมากครับพี่ๆ...

...รักและคิดถึงคนึงหา อยู่ทุกลมหายใจ...flower

จากคุณ : ผมชื่อต้น
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 52 18:13:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com