Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

####สงบใจ...วิพากษ์#### ต้องยอมรับว่า...ยังแกร่งไม่พอ  

สวัสดีซีซั่นใหม่ครับ ทุกๆท่าน กลับมาพบกันอีกครั้ง หลังจากห่างหายกันไปสองสามเดือนเชียว หวังว่าจะยังจำกันได้อยู่นะครับ มาพบกันวันนี้ ผมก็มีข่าวร้ายเล็กๆมาแจ้งให้ทราบกัน สืบเนื่องจากหน้าที่การงานที่มากมายขึ้นเป็นกอง จากการได้รับมอบหมายงานเพิ่มทดแทนพนักงานท่านที่เกษียณอายุไปเมื่อเดือนที่แล้ว (แต่เงินกลับไม่ได้เพิ่มตามแฮะ) ทำให้ผมเองไม่อาจรับปากทุกๆท่านได้ว่า จะสามารถมาวิพากษ์ฟุตบอลอันเป็นที่รักได้ทุกๆเกมเหมือนซีซั่นที่ผ่านมา แถมยังอาจไม่มีเวลาตามกระทู้ที่ตัวเองวิพากษ์ได้ต่อเนื่องด้วยซ้ำไป จึงขออนุญาตทุกๆท่าน อย่าได้อารมณ์เสียไป หากผมตั้งกระทู้แล้วไม่ได้กลับมาแลกเปลี่ยนทรรศนะ หรือแม้แต่อาจจะไม่ได้ตั้งกระทู้เลยก็เป็นได้ จึงขออภัยทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

จากคุณ : สงบใจ
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 52 10:25:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com