Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกาศผลประกวดการออกแบบบัตรสมาชิกแม้วซิตี้  

ชอบบัตรของคุณ Children (27 คน)
  ชอบบัตรของคุณวัดเขา (7 คน)

79.41%
  ชอบบัตรของคุณ Children (27 คน)
 20.59%
  ชอบบัตรของคุณวัดเขา (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 34 คน

ประกาศผลการประกวดการออกแบบบัตรสมาชิกแม้วซิตี้
สืบเนื่องจากการประกวดออกแบบบัตรสมาชิกแม้วซิตี้ ตามลิ้งข้างล่างนี้http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S8092984/S8092984.html#94

ประเภทบัตรหน้ารวม
หรือบัตรรุ่นรวมมิตรนั้นไม่มีปัญหา
เสียงโหวตชนะกันขาดลอย ไม่มีปัญหาใดๆ ไร้ข้อกังขา

รุ่นบัตรรวมมิตรนั้น บัตรที่คุณเสี่ยวเหลียงจือออกแบบ
ความคิดเห็นที่ ๒๒ ส่งเข้าประกวดนั้น ชนะแบบขาดลอยได้ ๒๓ เสียง
ขอปรบมือแสดงความยินดี

แต่............
บัตรหน้าเดี่ยว
มีผู้ได้คะแนนโหวตเท่ากันสองท่าน
หากจะใช้กติกาเดิมที่เขียนไว้
ว่าหากคะแนนเท่ากัน
ให้ตัดสินให้บัตรที่ส่งเข้าประกวดก่อนชนะ

คุณ children ส่งบัตรเข้าประกวดก่อน
ความคิดเห็นที่ ๔๓ ได้ ๑๙ คะแนน จะเป็นผู้ชนะ

ก็มีปัญหาว่าบัตรของคุณวัดเขาซึ่งส่งทีหลัง
ความคิดเห็นที่ ๖๒ ก็ได้ ๑๙ คะแนนเช่นกัน
แต่บัตรใบนี้ได้รีไซส์บัตรให้เล็กลง
หากรวมคะแนนกับบัตรเดิมก่อนรีไซ้ส์
บัตรแบบเดียวกันในความคิดเห็นที่ ๖๑
เมื่อรวมแล้วก็จะมี ๒๐ คะแนน
หากนำคะแนนโหวตรวมทั้งสองบัตร
กลายเป็นคุณวัดเขาชนะ

เพื่อให้เด็ดขาด ไร้ข้อกังขา และเป็นประชาธิปไตย
อยากขอเสียงแฟนแม้วซิตี้
โหวตเสียงเลือกแบบบัตรที่ชนะอีกครั้งหนึ่งครับ

เชิญโหวตและออกความเห็นตามสบายครับ
ขอปิดโหวตวันเสาร์ที่ ๑๕ สค. ๒๐๐๙ เวลา ๒๑.๐๐ น.
ก่อนบอลเริ่มเตะดีไหมครับ
แมนซิตี้ไปเยือนกุหลาบไฟ ถิ่นเดิมของมาร์คฮิวจ์

เสียดายบัตรที่คุณติ๋ม Timetable ส่งเข้าประกวด หน้าอเดบายอร์
โดนเฉือน แพ้ไปเพียงนิดเดียวครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมส่งบัตรเข้าประกวด
ขอบคุณทุกท่านที่แวะไปแจกกิฟท์ออกเสียงโหวต
ขอแรงโหวตอีกครั้งหนึ่งครับ

จากคุณ : SPFC
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 52 00:26:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com