Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<+>:::[กระทู้แสดงวิธีสั่งจอง ของที่ระลึกการกุศล แมนยูฯฉลองแชมป์EPLสมัยที่ 11]:::<+>  

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนครับ หลังจากปล่อยให้รอกันจนบอลเปิดฤดูกาลไปซะแล้ว
ก็ได้เวลาที่ทางทีมงาน GB พร้อมที่จะเปิดให้เพื่อนๆที่สนใจของที่ระลึก เพื่อให้นึกถึงวันเวลาที่ทีมรัก ประสบความสำเร็จได้แชมป์ลีกสูงสุดสมัยที่ 18
หรือถ้าเป็นพรีเมียร์ลีกก็ปาเข้าไป 11 สมัยซะแล้ว ได้จับจองไว้บูชากัน love

สำหรับกระทู้นี้จะเป็นกระทู้ที่แนะนำวิธีการจองผ่านทางเว็บ ที่ทาง GB ได้สร้างขึ้นมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะ (ขอบคุณ ท่านเจ้าแม่(ป้า) Perfect Day : P-Blur ที่อดหลับอดนอนทำจนเสร็จ) โดยผมจะแนะนำเป็นส่วนๆแบบเข้าใจง่ายๆ ให้เพื่อนๆได้ศึกษาทำความเข้าใจกันก่อนนะครับ

รายละเอียดความเป็นมาเป็นไปในการจัดทำ รบกวนกลับไปดูได้ที่กระทู้หลักนะครับ

<+>:::[กระทู้หลัก ของที่ระลึกการกุศล แมนยูฯฉลองแชมป์EPLสมัยที่ 11]:::<+>
http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S8051871/S8051871.html

แก้ไขเมื่อ 17 ส.ค. 52 20:14:26

จากคุณ : กระแตตาโต
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 20:07:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com