Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<+>:::[กระทู้ยืนยันสถานะและแสดงยอดบัญชี ของที่ระลึกการกุศล แมนยูฯฉลองแชมป์EPLสมัยที่ 11]:::<+>  

สวัสดีอีกครั้งครับเหล่าบรรดาคนหน้าตาดีทั้งหลาย

กระทู้นี้จะมีส่วนสำคัญๆ 2 ส่วนด้วยกัน ตามนี้ครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ส่วนแรก ความเห็นที่ 1-5 จะจองที่ไว้สำหรับแสดงรายชื่อของคนที่การสั่งจองเรียบร้อย ถูกต้องตามขั้นตอน หรือว่าสถานะเป็น Y รอรับของต่อไปครับ

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

และส่วนที่ 2 ทางคุณ poojo_ke จะนำรูปของสมุดธนาคาร ที่ทำการ update ในแต่ละวันมาแสดงให้เพื่อนๆได้เห็น เพื่อความสบายใจของทุกๆฝ่ายนะครับ

ปล.จะพยายามเข้ามา update เรื่อยๆนะครับ เวลาไม่แน่นอน แต่จะมาทุกวัน หากใครโอนเงินและทำทุกอย่างตามขั้นตอนแล้ว และคิดว่าไม่น่าจะผิดพลาดอะไร แต่ผ่านไปวัน สองวันก็แล้ว สถานะในเว็บสั่งจองยังไม่เปลี่ยน และยังไม่มีชื่อในความเห็นที่ 1-5 ของกระทู้นี้ล่ะก็ email มาได้นะครับที่ infomufcpantip@gmail.com
ทางทีมงานจะตรวจสอบและพยายามแก้ปัญหาไปด้วยกันจนทุกอย่างเรียบร้อยครับ เราจ่ายตังค์ไปแล้วก็อยากจะได้ของถูกต้องแหละเนอะ love

กระทู้หลักครับ

<+>:::[กระทู้หลัก ของที่ระลึกการกุศล แมนยูฯฉลองแชมป์EPLสมัยที่ 11]:::<+>
http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S8051871/S8051871.html

จากคุณ : กระแตตาโต
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 52 17:12:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com