Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การอ่านลายบนกรีน รบกวนตอบหน่อยครับ  

สวัสดีพี่ๆชาวพันทิพกอล์ฟ ครับ วันนี้มีเรื่องรบกวนในการอ่านลายบนกรีน มีพี่ๆท่านใดมีวิธีดีๆแนะนำบ้างครับ ก่อนที่จะเริ่มพัตน์ครับตอนนี้ผมเหลือแค่เรื่องการอ่านกรีน อย่างเดียวแล้ว เคยสังเกตุหลายๆสนามความเร็วต่างกันมาก ทำให้เสียแต้มแบบที่ไม่น่าจะเสียครับทั้งที่เคยให้นำหนักประมาณนี้ลูกจะวิ่งเท่านี้ แต่บางทีดันไม่วิ่ง ผมต้องสังเกตุตรงไหนบ้างครับ เพราปรกติจะตี สองออน ไกลครับทำให้มีหลุดสามพัตน์ บ้างอยากลดสกอร์ตรงนี้ครับ โดยปรกติผมจะเผื่อให้เกินหลุม 1 ฟุต ครับ

จากคุณ : buta007
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 52 09:33:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com