Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

/\/\/\/\/\/\---> [S][H][A][R][K] s p i r i t ] "ชลบุรี เอฟซี" {{ ฉลามโกอินเตอร์ใน 'AFC' }} <---/\/\/\/\/\/\  

:::  วันนี้เอาข่าวของฉลามชลในเว็บฟุตบอลเอเชียของ AFC มาอัพเดทค่ะ  แต่ต้องบอกก่อนว่า เว็บ www.the-afc.com ข้อมูลไม่อัพเดทเร็วเท่าข่าวในไทยนะคะ บางข่าวอาจจะล่าช้าไปบ้าง แต่ยังไงชลบุรี เอฟซีก็เป็นทีมที่ทาง AFC ให้ความสนใจ ในฐานะ ทีมจากไทยลีกทีมเดียว ที่เหลืออยู่ในเส้นทางถ้วยเอเชีย

::  เหมือนเดิมค่ะ  'จุดประสงค์' ของการตั้งกระทู้นี้คือ เป็นอีกช่องทางหนึ่งของชาวชลบุรีเอฟซีและผู้ที่สนใจ ในการติดตามข้อมูล,ข่าวสารของทีม เราไม่ได้มีเจตนาจะโชว์พาวหรือชวนทะเลาะกับใคร เพียงแค่อยากเป็นส่วนหนึ่งที่ช่วยให้บอลไทยพัฒนา ..

****  ขอความร่วมมือไม่ปาดหน้าข่าวนะคะ ขอบคุณค่ะ (-/\-)

>> เหมือนเดิมนะคะ ขออัพเดทข้อมูลของชลบุรีก่อน ข่าวจะตามมาทีหลังค่ะ

แก้ไขเมื่อ 21 ส.ค. 52 00:25:14

จากคุณ : pinspin
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 52 16:33:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com