Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เริ่มเห็นด้วยกับป๋าแล้วละ ว่าเจ็ทโด้กับเตเบชจากผีไป แล้วไม่มีผล  

ไม่มีผลงานไง ป๋า
เซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
ดูเหอะ ครึ่งหลังป๋าแก้เกมส์ เอา เฮียกิ๊กส์ ลงมาจ่ายบอลแน่ๆ
แล้วหลังจากนั้นนัดถัดไป มีแพ้กับเสมอ เท่านั้นแหละป๋า
ยูฟ่าแชมปเปี้ยยลีก ตกรอบแรกแน่ๆ
ไปลุ้นตกชั้นแล้วกันนะป๋า
ตราบใดที่ป๋ายังมั่นใจว่าชุดนี้ดีพอ

อืม ขอโทษคร๊าบบบบบ ป๋า ที่ผมหงุดหงึดไปนิดส์นะ เพราะหงุดหงิดมาตั้งแต่กลางสัปดาห์ก่อน ไปทำงานก้มหน้าก้มตา โดนน้องที่ทำงานถากถาง (เค้าเชียร์หงส์)

ครึ่งหลังป๋าเลยจัดให้เลย 5 ดอก
แต่ขอให้เนียนกว่านี้อีกนิดได้ไหมป๋า
ผมขอละ อย่างแมทช์แพ้เบรินลี่ย์ ไม่เอาแล้วนะครับป่า หุหุ

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 52 14:59:59

จากคุณ : focals
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 52 22:05:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com