Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

/\/\/\/\/\--> [S][H][A][R][K] s p i r i t] "ชลบุรี เอฟซี" {{ ((ชลบุรี 3 - 2 ศรีราชา))..คุยกันหลังเกมส์. }} <--/\/\/\/\/\  

:: กระทู้พรีวิวแมตช์+รายงานสดนัดเจอ "น้องเล็ก" ศรีราชา มีปัญหาอ่ะค่ะ เพราะจขกท.ไม่ได้เล่นที่บ้าน เน็ต+คอมเลยไม่ได้ดั่งใจ ขออภัยด้วยนะคะ (( กระทู้แอบเละๆ TT____TT ))  

:: วันแข่ง จขกท. ก็ไม่ได้ไปดูที่สนามด้วย เนื่องจากติดภารกิจที่ กทม. ได้แต่คอยฟังผลทางวิทยุ เลยไม่ได้ดูฟอร์มของฉลามชลเลย ยังไงใครที่ได้ไปดูที่สนามรบกวนช่วยวิเคราะห์ฟอร์มของชลบุรีให้อ่านด้วยนะคะ  รูปเกมส์เป็นไงบ้าง นักบอลชลเล่นใครเด่นใครดับ? รบกวนด้วยเถอะ ขอร้อง (-/\-)

>>>  'จุดประสงค์' ของการตั้งกระทู้คือ เพื่อเป็นอีกช่องทางหนึ่งของชาวชลบุรีเอฟซีและผู้ที่สนใจ ในการติดตามข้อมูล,ข่าวสารของทีม เราไม่ได้มีเจตนาจะโชว์พาวหรือชวนทะเลาะกับใคร เพียงแค่อยากเป็นส่วนหนึ่งที่ช่วยสนับสนุนบอลไทย

****  ขอความร่วมมือไม่ปาดหน้าข่าวนะคะ ขอบคุณค่ะ (-/\-)

จากคุณ : pinspin
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 01:07:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com