Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกาศถึงผู้ที่จะไปเชียร์การแข่งขันวอลเลย์บอลชิงแชมป์เอเชีย ที่เวียดนาม  

พอดีผมได้รับการติดต่อกลับจากทางสมาคมวอลเลย์ฯ ไทยแล้ว

ทราบข้อมูลจากสมาคมฯ มาว่า คนดูที่เวียดนามจะเยอะมาก
เกรงว่าทุกๆ ท่านจะไม่มีตั๋วเข้าชมการแข่งขัน เลยอยากจะขอทราบจำนวนคน กับ วันที่จะเดินทางไปครับ

ผมจะได้ขอให้ทาง สมาคมฯ สำรองตั๋วเข้าชมการแข่งขันเอาไว้ให้ครับ
เบื้องต้น ผมจะขอนัดที่ไทยแข่ง กับญี่ปุ่นแข่งนะครับ (ไม่แน่ใจว่าตั๋วแบ่งเป็นรอบๆ หรือซื้อรวมกันต่อวันเลย)

ข้อมูลเท่าที่ผมทราบ
1. คุณk_M01/R_Wings     4 ท่าน      เดินทาง 3 ก.ย. กลับ 14 ก.ย.
2. คุณสริตา                     1 ท่าน      เดินทาง 10 ก.ย. กลับ 12 ก.ย.
3. คุณsystem                  1 ท่าน      เดินทาง 10 ก.ย. กลับ 14 ก.ย.
4. ตัวผม                         1 คน        เดินทาง 11 ก.ย. กลับ 14 ก.ย.
5. คุณAhura                   1 ท่าน       เดินทาง 11 ก.ย. กลับ 14 ก.ย.
6. คุณpaekung                2 ท่าน      เดินทาง 11 ก.ย. กลับ 14 ก.ย.
7. คุณjedijoke                 2 ท่าน      เดินทาง 12 ก.ย. กลับ 14 ก.ย.

รวมจำนวน 12 ท่านนะครับ

ท่านใดเพิ่มเติม หรือเปลี่ยนแปลงแก้ไข รบกวนแจ้งให้ผมทราบนะครับ
thanaditp@gmail.com ครับ

ปล.ผมจะลองพยายามประสานงานเรื่องตั๋วดูนะครับ ได้หรือไม่ได้ยังไม่รู้ แต่จะพยายามเต็มที่ครับ

แต่ถ้าท่านใดมีข้อมูลอื่นใดในเรื่องตั๋วเข้าชม ก็มาโพสแจ้งเพื่อนๆ ที่นี่ได้นะครับ

อัพเดต 07 ก.ย. 52

ถึงทุกท่านตามรายชื่อที่จะเดินทางไปนะครับ

ข้อมูลเรื่องตั๋ว อัพเดตจากเวียดนามนะครับ

ตั๋วเป็นแบบ ใบเดียวดูได้ทั้งวัน ทุกคู่ครับ
1 ใบ ต่อ 1 คน ต่อ 1 วัน

ราคาน่าจะแบ่งเป็นรอบๆ
วันที่ 5-8       ราคาประมาณ 60 บาท
วันที่ 9-11     ราคาประมาณ 80-100 บาท
วันที่ 12-13   ราคาประมาณ 100-150 บาท

ผมรบกวนให้ คุณk_M01/R_Wings ซื้อตั๋วทั้งหมดไว้ให้พวกเราแล้วครับ จะได้ไม่ต้องเสียเวลา เนื่องจากสถานที่ขายตั๋วกับสนามแข่งอยู่คนล่ะที่ครับ

ยังไงเดวผมจะยืนยันการซื้อตั๋วและก็เงินค่าตั๋วที่ต้องเตรียมให้คุณk_M01/R_Wings แก่ทุกท่านอีกครั้งนะครับ

ขอบคุณ คุณ k_M01/R_WIngs ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 52 01:09:04

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 52 01:08:03

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ย. 52 01:06:00

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ย. 52 09:56:24

แก้ไขเมื่อ 31 ส.ค. 52 18:18:56

แก้ไขเมื่อ 31 ส.ค. 52 16:11:49

จากคุณ : Dizzy_SKN18
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 52 16:07:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com