Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ภาพ] ยืนยันกระแส TPL ใน"เมืองชล"ยังดีอยู่ เพราะทุกฝ่ายช่วยกัน PR  

>> เป็น Unseen in Chonburi เลยค่ะ ถ้าไม่ใช่คนเมืองชลคงไม่รู้ ว่ามีป้ายประชาสัมพันธ์พวกนี้  เป็นเรื่องเล็กๆน้อยๆ แต่สำคัญต่อทีมและบอลไทยนะคะ การประชาสัมพันธ์ที่ดี ย่อมมีส่วนทำให้ทีมประสบความสำเร็จค่ะ

--->  ติดป้ายกันถี่ยิบแบบเสาเว้นเสา ต้นเว้นต้นกันเลยทีเดียวค่ะ พบได้ทั่วไปริมถนนตลอดทางตั้งแต่เริ่มเข้าเขตเมืองชลจนถึงอ.ศรีราชานู่นเลย  แต่ส่วนมากจะอยู่ริมถนนสุขุมวิทตลอดสายค่ะ (แต่คงไม่ถึงพัทยา)  

....แต่อยากให้ทางชลบุรี เอฟซีทำป้าย PR บอล AFC Cup ด้วยค่ะ เพราะเป็นรายการระดับทวีป คนน่าจะให้การตอบรับที่ดี เพราะเหมือนมีศักดิ์ศรีของชาติเข้ามาเกี่ยวด้วย  ไม่ทราบว่าจังหวัดอื่นมีแบบนี้หรือเปล่า ถ้ามีก็เอาภาพมาฝากบ้างก็ดีนะคะ (-/\-)

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 52 17:55:39

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ย. 52 17:52:50

จากคุณ : pinspin
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 52 16:48:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com