Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[LA LIGA]สรุปผล+ภาพ Liga BBVA <week 4> 22-24 sep 2009  

สวัสดีคอบอลสเปนทุกท่านค่ะ f_spain

สัปดาห์นี้วีค 4 มาเร็วหน่อย เป็นนัดกลางสัปดาห์ค่ะ เล่นตั้งแต่วันอังคารถึงวันพฤหัส โดยที่วันอังคารมีเตะกัน 2 คู่ วันพุธ 7 คู่ และวันพฤหัส 1 คู่ค่ะ
จบไปแล้ว 9 คู่ ณ เวลานี้ มีคู่เดียวที่ยังไม่ได้เตะคือ Sporting Gijon กับ Real Zaragaza ค่ะ เพราะฉะนั้น ผล+ภาพที่จะเอามาลงตอนนี้คือยังไม่มีของคู่นี้นะคะ พรุ่งนี้แข่งจบแล้ว (ถ้ามีเวลานะ ช่วงนี้สอบเยอะ งานก็เยอะ) จะเอามาลงให้เพิ่มค่ะ

กระทู้นี้คงคอนเซปเดิมค่ะ คือเนื้อน้อย หนักรูป 555+ สารภาพเลยว่าวีคนี้ จขกท. ไม่ได้ดูสักคู่เลยค่ะ เมื่อคืนทรูมันมีคู่มาดริด แล้วก็บาเลนเซีย นั่งคิดอยู่นานจะดูคู่ไหนดี สุดท้ายดูตอนตี 2 ครึ่งถึง ตี 3 ครึ่งเท่านั้นเองค่ะ ดูไม่ไหว ง่วงจริงๆ เลยไปนอนต่อ เพราะงั้น ใครที่ได้ดูคู่ไหนก็เอามารีวิวให้ฟังหน่อยนะคะ อยากให้คอบอลสเปนเข้ามาคุยกันเยอะๆค่ะ

ข้อมูล+รูปภาพ จขกท. จกๆ และตัดแปะจาก as , marca , daylife , el mundo deportivo
และ eurosport.yahoo.com นะคะ ขอบคุณมากค่ะ m(_ _)m

เริ่มที่ผลการแข่งขันเลยนะคะ แข่ง 9 คู่ เจ้าบ้านชนะ 4 , เสมอ 1 และ แพ้ 4
เจ้าบ้านยิงประตูได้ 12 ประตู และทีมเยือนสอยไป 12 ประตูเช่นกันค่ะ...

จากคุณ : Reiner Rubin
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 52 13:04:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com