Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

--[ภาพบรรยากาศการแข่งขัน กับทีม Spot City 20.09.09 ครับ]--  

ภาพไม่ค่อยสวยนะครับ ต้องขออภัยด้วย Noise เพียบเลย ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกัน
รูป pretty เลยกลายเป็น Ugly แทน T_T

ก็รวม ๆ ดูเอาความทรงจำแล้วกันนะครับ

ขาดตกใครไปบ้างก็ขออภัยด้วย เพราะวันนั้น มัวแต่ตะลึงในความขาว
เอ้ย ตะลึงในความเก่งกาจของนักบาสในดวงใจ
เลยไม่ค่อยได้ถ่ายใครเท่าไหร่

และบางคนก็ไปนั่งซะมุมมืดเชียว ถ่ายออกมากลายเป็นภาพ Abstract
ต้องใช้พลังจิตอย่างมากในการดู ว่า นี่คือรูปอะไร T_T

เวรกำแท้ ๆ

ก็สนุกมาก ๆ ครับงานนี้ เรื่องเล่นบาสคงเป็นเรื่องรองลงไป ถ้าเทียบกับการได้ไปเจอเพื่อน ๆ
ที่ห่างหายไปเป็นปี ไม่ได้ติดต่อกัน ทั้งคุณหนุ่ม คุณติ น้องออม คุณเก๊ก คุณฮันท์ คุณเอ้ และหวานใจ(ยินดีด้วยเรื่องงานแต่งนะครับ)ฯลฯ
รวมถึง น้องชายที่พลัดพรากจากกันไปตั้งแต่เกิด อย่างคุณรักษ์ด้วย
เจอกันคราวนี้ ได้รับรู้ข่าวสารใหม่ ๆ จากบรรดาสมาชิกมาเพียบ

ซึ่งข่าวสารใหม่ ๆ เหล่านี้ทำให้มีดที่อยู่ในมือผม หลาย ๆ เล่มที่พร้อมจะปักหลังใครก็ได้ คมขึ้นอีกเยอะ!!!
โดยเฉพาะคนที่คุณก็รู้ว่าใครคนนั้น ที่หวานกันซะจน spot city มดขึ้น
น่าอิจฉาเป็นยิ่งนัก...........

นอกจากนี้ยังมีสมาชิกใหม่ ๆ อีกหลายคน ที่ผมไม่เคยเห็นหน้า (และแน่นอน เค้าก็คงไม่เคยเห็นหน้าผมเช่นเดียวกัน)
รู้สึกยินดีเป็นอย่างยิ่งที่ เรามีสมาชิกใหม่ ๆ เพิ่มมากขึ้นเรื่อย ๆ ครับ
ตัวผมเอง ในฐานะ สมาชิกรุ่น 1 เนื้อผง ก็ต้องขอแนะนำตัวกับสมาชิกใหม่ไว้ ณ โอกาสนี้ด้วย
เพราะตัวผมเอง ก็ห่างหายจากห้อง B-kickz และ พันทิป ไปนานพอสมควร

กระผม สมันน้อย เบอร์ 14 ครับ ถ้าเทียบอายุ ก็เยอะแล้วล่ะครับ T_T
เอาเป็นว่า แก่แล้วก็แล้วกันนะ เรียกพี่นี่รักเลย เรียกน้ายังพอคบได้
แต่ถ้าเมื่อไหร่เรียกกุลุง เมิงโดนถีบ!!!

น่าเสียดายที่งานนี้ไม่ได้เจอกับ น้องเตีย ที่ไม่ได้เจอกันมานานมากแล้ว
ก็ได้แต่ถามข่าวคราวจากเพื่อน ๆ คนอื่น ๆ แทน

เอาล่ะครับ ดูรูปกันดีกว่า

จากคุณ : สมันน้อย เบอร์ 14
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 52 18:24:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com