Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@ @ .....พาทัวร์สนามฟุตบอล Arsenal พร้อมรีวิว Chelsea 2 - 0 Liverpool ค่ะ..... @ @  

นิปนาปส่งสายลับไปเชียร์ลิเวอร์พูลมาค่ะ รูปเพิ่งได้ ฮ่าฮ่าฮ่า ฮ่าฮ่าฮ่า

คำบรรยายภาพเป็นไปตามสายลับผู้นี้นะคะ สายลับไม่มีล๊อคอินพันทิปอ่ะค่ะ

ถ้ามีโอกาสหวังว่าจะได้ไปบ้างจะเอาเลนส์ไปส่อง Torres คราวก่อนยังส่องไม่หนำใจ

ถ่ายมาได้ตัวเท่ามด ไม่มีเทเลแรง ๆ -*-

เชิญชมค่ะ

ผีเสื้อ

จากคุณ : Snipp Snapp
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 52 18:07:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com