Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งข่าวครับ .....ได้เวลาจากรายการทีวีทำสกู๊ปบาส NBA ครับ ท่านใดสนใจติชมกันได้นะครับ  

สวัสดีครับเพื่อนๆ

เนื่องจากตัวผมนั้นได้เวลาในการทำสกู๊ปของบาส NBA ครับ ซึ่งเป็นสกู๊ปพวกข่าวสาร + การวิเคราะห์ต่างๆ ได้ทำให้กับทางช่อง T-Sport หรือช่อง True 68 แหละครับ ก้อจะเป็นการเน้นข่าวเกี่ยวกับทางด้านบาสเกตบอล NBA ข่าวสารต่างๆ วิเคราะห์ทีม ยาวราวๆ 10 นาทีแหละครับ  ออกทุกวันศุกร์ (เริ่ม ศ 16 ตค นี้) ......อาจจะน้อยไปนิด แต่ผมคิดว่าคงเป็นทางเลือกในการบริโภคข่าวสารของทางบาส NBA ซึ่งปัจจุบันนั้นมีน้อยเหลือเกินให้เพื่อนๆได้ติดตามดู   มีคำติเตียน แนะนำใดๆบอกได้นะครับ

จากคุณ : Dan_23
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 52 18:02:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com