Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+-+-+-+ แฟนๆ เจ้าป่า ยังอยู่กันไหมครับ ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ... +-+-+-+  

ไม่ได้ตั้งกระทู้ถึงทีมรักทีมนี้มานาน แต่คืนนี้ขอสักหน่อย ประตูชัยในนาทีสุดท้ายจาก กาย มุสซี่ ทำให้ทีมเฉือนเอาชนะบาร์นสลี่ย์ไปอย่างหวุดหวิด 1 - 0 แต่ก็เพียงพอทำให้ฟอเรสต์ คว้าชัยในลีกได้เป็นนัดที่ 5 ติดต่อกัน !!!...

น่าเสียดายที่ทีมที่อยู่เหนือเราในอันดับที่ 3 - 6 ต่างก็เก็บชัยชนะกันได้ทั่วหน้า แต่เมื่อ 2 ทีมนำสะดุดไปพร้อมกัน ทำให้เรามีแต้มตามหลังจ่าฝูงอยู่เพียง 2 คะแนนเท่านั้น เรียกว่าเบียดกันสุดๆ ไปเลยสำหรับแชมเปี้ยนชิพในฤดูกาลนี้ ...

1. WBA 24 คะแนน
2. นิวคาสเซิ่ล 24 คะแนน
3. คาร์ดิฟฟ์ 23 คะแนน
4. มิดเดิ้ลสโบรช์ 23 คะแนน
5. แบล็คพูล 22 คะแนน
6. เปรสตัน 22 คะแนน
7. ฟอเรสต์ 22 คะแนน
8. เลสเตอร์ 21 คะแนน
9. บริสตอล ซิตี้ 21 คะแนน
10. QPR 20 คะแนน

แต่ต้นเดือนก่อนเรายังจมอยู่อันดับที่ 20 อยู่เลย แต่ตอนนี้ บิลลี่ เดวิส สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!...

จากคุณ : pinturicchio boy
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 04:16:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com