Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO UCL ] ผล-ภาพ UCL ทีมจากกัลโช่ นัดที่ 3 ... 20-21.10.09 ... Forza MILAN JUVE VIOLA INTER ...  

สวัสดีทุกท่านคร่าาา~ love

สมาคมแม่ยกอัสซูรินี่ [TSSA] กลับมารอบกลางสัปดาห์อีกแล้ว ด้วยอารมณ์ดีเป็นพิเศษ อิอิ
กับผล UCL นัดที่ 3 ที่เพิ่งผ่านไปสดๆร้อนๆ ฮ่าฮ่าฮ่า

สัปดาห์นี้ ทีมจากกัลโช่ของเรา ทำผลงานได้เป็นที่น่าพอใจค่ะ ถึงออกจะผิดคาดไปหน่อย
4 ทีมของเรา ชนะได้ 3 และเสมอ 1 ค่ะ แพลบๆ

แต่ทีมที่เก็งไว้ว่าผลงานต้องแรง อย่างงูใหญ่ ดันเสมอซะงั้น -*-

ส่วนทีมที่(อิชั้น)กะว่าต้องเน่าแน่ อย่างมิลาน กลับชนะได้  โฮะ โฮ่ โฮ่

และม้าลาย กับวิโอล่า ต่างผลงานดีเยี่ยม(?)เช่นกันค่ะ

ส่วนรายการ Europa League คืนนี้ ถ้าทู้ไม่แตกก็จะรายงานยาวไปกันเลยนะคะ wink

ภาพส่วนใหญ่มาจาก yahoo, daylife, sky และที่สมาชิกท่านอื่นๆแปะๆกันมา
ขอบคุณมากคร่าาา~ ลูกสาว

เชิญทุกท่านแวะมาปาด พูดคุย เยี่ยมเยียน ฯลฯ กันได้เลยนะคะ ทู้เรายินดีต้อนรับทุกท่านคร่าาา~ ฮี่ ฮี่
แต่ถ้าช้าไปหน่อยก็ขออภัยล่วงหน้านะคร้าบบ~

สรุปผลกันเลยดีกว่า รักคุณ

Group E : Debreceni  3 - 4  Fiorentina  พลุ
Group F : Inter Milan  2 - 2  Dynamo Kyiv  พลุ

Group A : Juventus  1 - 0  Maccabi Haifa  พลุ
Group C : Real Madrid  2 - 3  AC Milan  พลุ

แหม~ ขอจุดหน่อยเหอะนะ พลุฉลองเนี่ย ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : yokoyuki
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 11:07:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com