Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้เด็กไก่] ตะวัน ศรีปาน ทีมชาติ และความทรงจำเล็กๆ  

วันนี้ผมไปทำธุระที่หลังสนามศุภฯ ระหว่างที่ผมกำลังจะโซ้ยโกยซีหมี่ ปรากฎว่า... ผมเจอฮีโร่นักเตะของผมตัวเป็นๆ กำลังเดินเข้ามากินอาหารร้านเดียวกับผม..

ตะวัน ศรีปาน

เพื่อเป็นการไม่รุกร่ำสิทธิส่วนบุคคลมากเกินไป เพราะฮีโร่ก็อยากจะกินข้าวหน้าเป็ดกับลูกชิ้นปิ้งเป็นการส่วนตัว ผมรอให้พี่เค้าทานเรียบร้อย และก็ขออนุญาตถ่ายรูปคู่กับเค้าเพื่อเป็นที่ระลึก

ผมขอบคุณเค้าและเค้าก็สุภาพขอบคุณผม พี่ตะวัน ยังนอบน้อมเหมือนเดิมครับผมสัมผัสได้

ปล. สิ่งที่ผมรู้คือ ผมศรัทธาในตัวนักฟุตบอลหลายๆท่านด้วยใจจริง และก็อยากแชร์เรื่องราวที่ผมได้เจอกับเพื่อนๆทุกๆคนในบอร์ดนี้ ภาพบางภาพอาจจะใหญ่ไปหรือเบลอดูไม่รู้เรื่อง ผมขอโทษด้วยนะครับผม และขอบคุณ อานนท์ สังสระน้อย สำหรับการเป็นตากล้องจำเป็นครับ

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 52 00:08:44

แก้ไขเมื่อ 22 ต.ค. 52 23:56:17

จากคุณ : วอลเลย์ตามน้ำ
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 23:39:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com