Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนผีอยากถามแฟนหงส์...อยากให้หงส์แพ้แล้วราฟาเด้ง หรือจิกผีเพื่อคืนชีพครับ?  

แพ้ + ราฟาออก (10 คน)
  ชนะ + ราฟาอยู่ (20 คน)
  ชนะ + ราฟาออก (10 คน)
  ...อะไรก็ได้ ปลงแล้ว... (9 คน)

20.41%
  แพ้ + ราฟาออก (10 คน)
 40.82%
  ชนะ + ราฟาอยู่ (20 คน)
 20.41%
  ชนะ + ราฟาออก (10 คน)
 18.37%
  ...อะไรก็ได้ ปลงแล้ว... (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 49 คน

ผมเชียร์แมนฯยูฯ ครับ

แต่อยากรู้มุมมองเพื่อนที่เชียร์ลิเวอร์พูลกันครับ (เอาแบบแฟนทีมลิเวอร์พูลนะ ไม่ใช่เชียร์เฉพาะกิจ)

อยากถามว่า...
เด็กหงส์อยากให้ทีมแพ้เป็นนัดที่ 5 ติดต่อกันเพื่อสปริงก้นราฟาออกจากเก้าอี้ หรือว่าอยากให้ทีมกระทืบผีแล้วลุกขึ้นสู้อีกครั้งครับ?

ปล.ผมตั้งกระทู้ถามเพราะเห็นเพื่อน ๆ บางคนไม่ชอบราฟา ถามเพื่อนบางคนก็เชื่อในตัวราฟา ซึ่งผมไม่รู้ละเอียดนัก (แต่ก็อยากรู้)
เลยลองตั้งกระทู้ถามดูน่ะครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบ
แล้วมาลุ้นผลกันนะครับ (=w=)

จากคุณ : monboy01
เขียนเมื่อ : 25 ต.ค. 52 19:36:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com