Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**** กระทู้ขอโทษคุณ IrisGirL ครับผม ****{แตกประเด็นจาก S8472216}  

ถ้าผมขอโทษแล้วมันจะจบ

ผมก็ยินดีจะขอโทษครับ

โอเคนะครับ

"ขอโทษครับ"

แต่ถ้าคุณจะลองมองดี ๆ ก็นานาจิตตังนะครับ

คุณว่าผมได้ แล้วทำไมผมจะว่ากลับบ้างไม่ได้

ผมเป็นลูกผู้ชายพอครับ แต่คุณก็ต้องมองบ้าง ว่าคุณเองได้พูดดีกับคนอื่นหรือเปล่า

ผมขอชี้แจงทีละประโยคนะครับ

คุณ iris girl - - - - เค้าไม่ได้แคร์คุณแล้ว ชัดมั๊ยคะ เข้าใจโลกยัง?

คำว่าเข้าใจโลกยัง? นี่ ผมถือว่าเป็นการดูถูกนะครับ ถ้ามีคนมาพูดกับคุณแบบนี้ คุณจะคิดอย่างไร ผมเน้นย้ำหลายทีแล้วไงครับ เรื่องกระทู้ ผมก็แค่เสียความรู้สึกแค่นัน้เอง เรื่องนี้ มันเป็นความรู้ึสึกนี่ครับ ผมแสดงความรู้สึกผมผิดด้วยหรือ

-----------------------------------------------------------------------

ต่อมา

คุณ iris girl -------- ว๊ายยยยยยยยยยยยยยยยย

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด

อิชั้นเสียใจมาก ๆ เลยละคร่า

แคร์อิชั้นเถอะนะคะคุณขา

เหอะ ๆ ขำว่ะ

อันนี้ใจจริงผมหยอกเล่นนะครับ คุณว่ะ ผมก็ (วะ) ในวงเล็บไปด้วย ลองดูดี ๆ สิครับ ถ้าคุณจบตั้งแต่อันนี้ มันก็จบนิครับ  

แต่ ......

คุณดันมาต่ออีกว่า

วรนุสมันเหยียบอะ

หางตัวเองก็มี ไม่รู้จักเหยียบ

หึ ๆ

อันนี้คุณว่าใครว่าใครก่อนครับ

เค้าว่าผมก่อน แล้วทำไมผมจะว่ากลับไม่ได้

คุณอาจจะบอกว่า เค้าไม่ได้หมายถึงใคร แต่ถ้าคุณคิดแบบนั้นจริงๆ แล้วล่ะก็

คุณเป็นคนที่มองโลกในแง่ดีมากครับ ผมดีใจด้วย

แต่ทว่า ผมไม่

ก็แค่ั้นั้นเอง ใคร ๆ อ่านก็เค้าใจครับ ว่าคุณผมเป็นตัวเห้ นั่น

ผมเองก็โมโหเป็นครับ

ไม่ใช่พระอิฐพระปูน

ผมขอชี้แจงเท่านี้นะครับ

ส่วนเรื่องจะให้ผมขอโทษ

ผมยินดีขอโทษครับ ผมเองก็ผิด ก็ยอมรับผิด

ขอพูดอีกทีนะครับ ว่าผมขอโทษ

==============================

จากคุณ : ตอนคุณมองตะวัน ผมมองเจอแต่จัน
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 52 22:17:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com