Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO OGGI ] ผล-ภาพ UCL กับขุนพลกัลโช่ นัดที่ 4 [ 3-4 NOV-2009 ]  

f_italy    f_italy    f_italy

smile  หุหุ อิชั้นเดินแก้มปริมาตั้งกระทู้ UCL ในนัดนี้
ตัดหน้าเหล่าแม่ยกทุกท่าน เพราะว่า...ลูกเจ๊ยิงงงงงงงงงงงงงง~  พลุ
ลั๊ล ลัล ลา จริงๆเอย ลูกชั้นยิงประตูเป็นด้วย (ประชด)
ปีที่แล้วเริ่มยิงเดือนตุลา ปีนี้แม่ยกรอเหงือกแห้ง
ถึงพฤศจิกากันเลย แต่คุ้มค่าการรอ ฮี่ ฮี่ ฮี่   แพลบๆ  

ศึก UCL อาทิตย์นี้ ขุนพลกัลโช่ทำผลงานได้ดีมาก
โดยชนะเสียสามในสี่ และเสมอหนึ่งทีม
โดยมิลานเสมอมาดริดในบ้าน
และยูเวนตุส บุกไปชนะ มัคคาบี้ไฮฟา
ด้วยฝีตีน  "เฮียคาโม คนอึดมหากาฬ"  ฮ่าฮ่าฮ่า

ในวันถัดมา ม่วงน้อยกลอยใจเปิดบ้านรับ
ก็ทำสกอร์กัน 7 เท่าเก่า คือ 5-2 (คราวที่แล้ว 3-4) ฮ่าฮ่าฮ่า
ยิงกันกระจายแบบนี้ ลูกอิเจ๊ก็ยิงกะเค้าด้วย ฮิ้วววววววว~

ส่วนงูใหญ่อินเตอร์ ก็เชือดแบ็ตตารี่ เอ๊ย... ไดนาโม
(ใครเค้าจะเข้าใจมุกมั้ยเนี่ย  เจ็บ  )
จากการบุกไปถึง  Valeriy Lobanovskiy (อ่านยากว๊อย)
หลังสายนี้เสมอกันเป็นงูกินหาง
จนแต้มน้อยน่าใจหาย แต่จริงๆไล่กันค่ะ
ดูน้อยเพราะเสมอๆๆ เท่านั้นเอง

พบเกมกันเลยค่ะ คร่าวๆนิ เจ๊ไม่ได้ตั้งใจว่าจะตั้งง่ะ
แต่ว่าเครื่องมันเน่าเลยเข้ากระทู้เก่าไม่ได้ อิอิ
ภาพจาก yahoo Goal.com fiorentina.it
และเจ้าจำนำต่างๆอีกเช่นเคยนะคะ

เชิญ เขียด ปาด กบ กันตามสบายค่ะ (แต่อย่าเยอะนะ คอมเจ๊ไม่เป็นใจวันนี้ T^T )
วันนี้เจ๊ ลั๊ล ลัล ลา ไม่ใช่เพราะทีมชนะ
แต่เพราะลูกยกยิงประตูได้ ฮิ้วววววววว~
(ปีนึง ลูกเจ๊ยิงไม่มากค่ะ ขอดีใจหน่อย อิอิ) haha

รูปสุดสวยประจำใจเจ๊เอง กร๊ากกกกกกกกกก~
เน่าไม่ว่า อวยลูกข้าเป็นพอ  ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 5 พ.ย. 52 07:38:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com