Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ + + "T-I-A เฉพาะกิจ" นำเงินที่เหลือจากการทำเสื้อ ไปทำบุญโลงศพ ที่วัดหัวลำโพงครับ + + +  

สวัสดีครับสมาชิก TIA ทุกๆท่าน จากที่เราได้มีโครงการจัดทำเสื้อสำหรับสมาชิก TIA ในพันทิป และทุกๆท่านก็ได้รับเสื้อกันไปเรียบร้อยแล้วนั้น ปรากฏว่าทางทีมงานก็มียอดเหลือ หลังจากหักต้นทุนการทำเสื้อ 12,400 บาท

ตามที่ได้บอกไปในกระทู้ก่อนหน้านี่นะครับ หลังจากที่เสร็จสิ้นการส่งเสื้อไปแล้ว ทางทีมงานก็จะนำเงินที่เหลือ ไปทำบุญกันซึ่งทางทีมงานก็ๆได้นำเงินจำนวนนี้ไปทำบุญโลงศพ กันที่วัดหัวลำโพง ตรงข้ามจามจุรี สแควร์ เมื่อวันเสาร์ที่ 7 พฤศจิกายน 2552

ทั้งนี้ทางทีมงานก็ต้องขออภัยทุกๆท่านด้วยนะครับ ที่กำหนดการทำบุญครั้งนี้ สมาชิกบางท่านอาจจะไม่ทราบ ต้องขออภัยจริงๆครับ

สุดท้ายเหมือนเดิมครับ รบกวนสมาชิกทุกท่านที่เข้ามากดโหวต เพื่อให้สมาชิก คนอื่น เห็นในกระทู้แนะนำ และจะได้ทราบถึง กิจกรรมที่เราจะทำร่วมกันครับ  ขอบคุณครับ

สุดท้ายไม่มีพวกเขา งานก็อาจไม่เสร็จ ขอบคุณจากใจจริงๆครับ

ทีมงานโครงการเสื้อ  T  I A

(ที่ปรึกษาแรกเริ่มโครงการ  ป๋าเท่ง   หงส์แดง)

1  Sweet Chin Music

2  เด็กหญิงคัพเค้กและน้องชาย

3  เด็กโฆษณา

4  ยุง บิน ชุม

5  howk_ky

6  et 009

7 ลูกแกะน้อย

8  wanvisa

9  BaNgRaK

10 ชิวเทียน

11 สตีวี่G

12 โซเชี่ยล ฟ๊อกซ์

13 nando19

YOU"LL  NEVER WALK ALONE

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 52 02:11:50

จากคุณ : Sweet Chin Music
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 52 01:59:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com