Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ < Volimo Nole> ] BNP Paribas Masters @Paris #1 "Haven't met you Yet"  

มาอีกแล้ว ทู้โนเล่ และทู้ที่ผมตั้ง 555 แทบจะเหมา ห้องเทนนิสแล้ว

โทษคุณโยเลย หายไปนานเลย ไม่มีคนผลัดกันตั้งทู้เลย

หวังว่าจะไม่ว่าอะไรนะครับ ใกล้หมดปีแล้ว เหลืออีกไม่กี่รายการแล้ว ก็จะหมดปีแล้ว

แต่นะไม่ต้องกลัวว่าหมดแข่งทู้เราจะไม่มา

จะหาอะไรมาโพสสม่ำเสมอหละ 55

หัวข้อกระทู้ ช่วยตั้งกับคุณนัทนานมาก

สรุปหาไม่ได้

เลยไปคิดถึงเพลงที่ชอบฟังตอนนี้ ชอบมากกกกก

Haven't met you Yet

You นี่คงหมายถึงถ้วย ATP 1000 แหละ

ปีนี้ยังไม่ได้เลย เป็นท่านรองซะมาก อิอิ

ปล เหมือนเดิม ทู้โนเล่ แต่เชียร์ได้ทุกคนครับ

จากคุณ : YaiiaY
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 52 23:47:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com