Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ The Discerning Team is... "1000TiPS Golf Club" +++++  

ถ้วยนี้สำหรับ 1000TiPS ทุกคน ทั้งที่ได้ร่วมลงแข่ง และคอยเป็นกำลังใจ

ในที่สุดเราก็ทำได้ การเอาถ้วยใบนี้กลับมานั้นไม่ง่ายเลยแม้ผลแพ้ชนะในครั้งนี้จะห่างกันถึง 5 คะแนน แต่ผมดูใบบันทึกคะแนนแล้ว หลายๆคะแนนที่ได้มานั้นต้องช่วงชิงกันถึงหลุมสุดท้าย หากเป็นเพื่อนเราที่เพลี่ยงพล้ำ เราก็คงจะไม่สามารถนำถ้วยกลับมาชื่นชมกันได้อย่างแน่นอน ต้องนับถือในความเข้มแข็งของจิตใจของพวกเราหลายๆท่านที่ได้พยายามกันอย่างสุดความสามารถเพื่อ "ทีม" ของเรา

ผลการแข่งขันออกมาดังนี้ครับ

ทีมเดี่ยว
ชนะ 7
แพ้ 5
เสมอ 4

ทีมสองคน
ชนะ 8
แพ้ 6
เสมอ 2

ทีมสามคน
ชนะ 7
แพ้ 6
เสมอ 3

รวมเป็น 26.5 : 21.5 เรารักในหลวง5

แก้ไขเมื่อ 22 พ.ย. 52 09:57:46

จากคุณ : GumpzZ
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 52 09:53:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com