Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO ] ผล-ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา [ week 13 ... 22-11-09 ]  

เลี้ยง   สวัสดีค่ะทุกท่าน  กระทู้รายงาน ผล-ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา
จากสมาคมแม่ยกอัสซูรินี่  [TSSA] week Lucky Number 13 มาพบทุกท่านแล้วค่ะ  เด็กผู้ชาย

ผลการเตะนัดอุ่นเครื่องทีมชาติก็ผ่านไปแล้ว โดยเราเสมอฮอลแลนด์
และชนะสวีเดน 1-0 ซึ่งสองนัดนี้เฉพาะนัดหลังปู่เอาหน้าใหม่ลงล้วนๆ
หากอยากทราบผล - ภาพ ติดตามได้ที่กระทู้ ในหัวข้อแวดวงกัลโช่พันทิปค่ะ  love  

และในสัปดาห์นี้ศึกถ้วยยุโรปนัด 5 ยังจะมีเตะกันเช่นเคย
จะมีถ่ายทอดสดคู่มิลานด้วย ทางช่อง 7 สี
กับเห็นแว๊บๆ ว่ามีอินเตอร์ กะบาร์ซ่า ทางช่อง 3 ยังไม่ชัวร์นะ
(ว่าแล้ว เมื่อไหร่  NBT จะถ่ายกัลโช่ละเนี่ย  -___-'  เจ๊จะได้ดูก่อนม่องมั้ย)

อย่าลืมตามชม และตามเชียร์ขุนพลกัลโช่ของเรานะคะ

การรีวิว - ผล ซึ่งผล - ภาพ นำมาจากเวบต่างๆเหล่านี้
คือ GOAL.com  Fiorentina.it   Gettyimage  Sport.it
Yahoosport  Sky.it  Sport.alice  TUTTO QS.sport  ฯลฯ
คลับทีมต่างๆ รวมทั้งเหล่าแม่ยก-พ่อยก ที่ช่วยแปะทั้งภาพข้อมูลและคลิป
ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ   ลูกสาว

และตามเคย...
กระทู้นี้เป็นกระทู้ลั๊ลลา~* เชิญเพื่อนๆ มา ปาด-เขียด -กบ กันตามสะดวก
อย่าเขินที่จะเข้ามาพูดคุยค่ะ เพราะเรายินดีต้อนรับและคุยกับทุกคนเสมอ  haha

[b/และเรายังรอชื่อสนับสนุนการแยกกลุ่มย่อยอยู่นะค่ะ[/b]   wink

สกอร์ WEEK 13 ค่ะ

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 52 05:05:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com