Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ธีรเทพ และ อนาวิน ผู้ พาไทย ดับ จอร์แดน 6/01/2010  

ใคร เคยอ่าน กระทู้ เดิมๆ ของผม ที่ผมวิเคราะห์ไว้
จะเห็นว่า ถูกหมดเลย ทั้ง เรื่อง ดูริซ ยิงไทย
รวมไปถึง จอแดน ดับอิหร่าน

มาคราวนี้ ผม ไใช้ หลัก ดวง ลักขณาแบบทุกครั้ง

ได้ราย ชื่อ ของสองคนนี้ มา แบบ ที่ทำ กับ ดูริซ สิงคโปก ยิงดับไทย และ อาเมอร์ ดีบ ของจอแดน ที่ยิงดับ อิหร่าน

การใช้ ดวงลักขณา ของตัวสำคัญ หรือ capt นักเตะ ของ ทีมแต่ละทีม มาผูกเพื่อ
วัดจังหวะ โมเม้นตั้มทิศทางบอล

เริ่ม มีความถูกต้องมากขึ้นเรื่อยๆ

ดังนั้น ผม เลยได้ รายชื่อ ของ ธีระเทพ กับ อนาวิน มา
ซึ่งหมายความว่า  ถ้า วันที่เจอกับ จอแดน มีสองคนนี้ ลงสนามพร้อมกัน

ไทยชนะ จอร์แดน  สบาย  นี่ไม่ได้เปนการชี้โพรง
แต่ดูตอนนี้ ไม่มีใคร เทียบ สองคนนี้ได้หรอก ณ เวลานี้

นี่ถือเปนการ dejavu อีกครั้ง นี่คือกระทู้ย้อนเวลากลับมาช่วยทีมชาติไทยอีกครั้ง
สำหรับ กระทู้นี้

หวังว่า ซิโก้ กับรอบสัน คงเข้ามาอ่าน เพราะ อนาคต ผมเหนมาแล้ว
เลย dejavu มาให้ท่านอีกรอบ

ถ้าไม่ทำตาม ไม่เปนไรครับ  เอาแค่ซีเกมส์ก้อพอ ไม่ต้อง เส่รอไป ไหนหรอก

ถือ ว่ากระทู้นี้ ไร้สาระก้อแล้วกันครับ ลาก่อน เอเชี่ยนคัพ ที่ กาต้าร์

อย่าลืม save กระทู้นี้เก็บไว้ดูปีหน้าด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ย. 52 10:43:57

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ย. 52 10:40:19

จากคุณ : samurai_fujung
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 52 10:36:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com