Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ธีรเทพ กับ อนาวิน และ ดวง สนาม ที่จะแข่ง กับจอแดน (ต่อ)  

จากกระทู้ก่อนหน้า นี้ ผมได้รายชื่อ กัปตันทีม และ ผู้เล่น ที่สำคัญ ดวงลักขณา
ที่เมือ่ลงสนามพร้อมกัน
จะ กดดัน เกมรับ จอร์แดน ได้มี สองคนนี้แหละ ที่จะทำให้ไทยชนะ

และ่ผม ได้filter สนามแข่ง ที่ มีผล เพื่อให้ได้จำนวนสกอร์ ที่ถูก ต้อง ออกมา

มีดังนี้ ครับ
สนามราชมังฯ            ไทย เสมอ  1 - 1
สนามศุภ                  ไทย ชนะ    1 - 0
สนามไทยญี่ปุ่น          ไทย ชนะ   2 - 1
สนามกีฬากองทัพบก   ไทย ชนะ   3 - 1 , 4 - 0

*สนามธันเดอร์โดมไม่ได้คำนวณ เนื่องจาก อยู่ในทิศเสียเปรียบ ในเดือนมกราคมไม่แพ้ไม่ชนะ

กระทู้นี้ dejavu อย่าลืม save เก็บไว้ปีหน้าด้วยนะครับ

ตารางคะแนน ที่ผม  ก๊อบ จาก เวบ AFC มาดัดแปลง
เพื่อเป็นกำลังใจให้ทีมไทย หลังจาก จบ นัด ดับจอแดน
และ นัด สิงคโป พ่าย อิหร่าน จบลง  ถือ ว่า ขอให้เป็นตามตารางนี้นะ ปีหน้า^^

แก้ไขเมื่อ 24 พ.ย. 52 10:13:10

จากคุณ : samurai_fujung
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 52 10:12:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com