Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นิยายภาพ กองพันหงส์แดง ร่วมลงชิงชัยใน "สปาร์ต้าลีค"  

ณ. ทวีปยุโรป มีดินแดนแห่งนึงซึ่งจัดการประลอง ทีมยักษ์ใหญ่ต่างไม่กล้ากร้ำกรายเข้าไปเยือน ไม่ว่าจะเป็นผี ปืน สิงห์ ราชัน (ไนท์)บาร์ซา ผีแดง งูดำ เสือใต้ หรือกระทั่งเรือใบ ยังต้องส่ายหน้าบอกไม่เอา Gu ไม่ไป ให้เงินจ้างเท่าไรพวก Gu ก็ไม่ไปเด็ดขาด

ขอแก้นิดนึงนะครับ ผมเป็นแฟนลิเวอร์พูลเข้าเส้น กรุณาอย่าหาว่าเป็นแฟนทีมอื่นทำมาล้อเลียน ผมเด็กหงส์ทำเองครับ ทำเพื่อประชดทีมตัวเองเท่านั้น รบกวนอย่าเข้าใจผิดและอย่าเครียดนะครับ

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ย. 52 16:53:04

จากคุณ : จ้องจนปวด
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 52 13:55:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com