Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ < Volimo Nole > ] ถึงคราวปิดปี ณ จุดนี้โนเล่อยู่ไหนนนน..น? + ขอบริจาครูป Meeting ค่าาา ^^  

เนื่องจากทู้เก่าอืดมากแล้ว (มีแต่รูป 555) ขอตัดหน้าคุณพ่อใหญ่ตั้งทู้อัพเดทข่าวโนเล่ก่อนนะคะ คุณพ่อใหญ่จะได้มีเวลารวบรวมข้อมูลดีๆ มาสรุปผลงานปีนี้ของลูกชายหัวแก้วหัวแหวนให้พวกเราอ่านกัน ^^

คือทำข้อมูลแบบคุณพ่อใหญ่ไม่เป็นอะค่ะ ทำเป็นแต่แปะรูป กับเวิ่นเว้อ 555 ฉะนั้นอ้อนให้คุณพ่อสรุปมาให้เยอะๆๆๆๆ ระหว่างนี้ชาวคลับก็เอาอกเอาใจคุณพ่อใหญ่ให้หายเหนื่อยจากสองทู้ที่แล้วกันหน่อยนะคะ ^__^

ทู้นี้เด๋วจะแปะข่าวล่าสุดของโนเล่กับน้องวิก ที่ไปตีเทนนิสกับเด็กๆ ที่กรุง Banja Luka สาธารณรัฐเซิร์บสกา กับตารางแข่งขันคร่าวๆ ในครึ่งปีแรกของโนเล่ค่ะ

**สุดท้ายอยากรบกวนชาวคลับและนอกคลับที่ไปมีตติ้งกันเมื่อวันที่ 22 พ.ย.ที่ผ่านมานิดนุง แบบว่าใครมีรูปอีกช่วยส่งมาให้เราหน่อยน้าค้า ตอนนี้ว่างงงงงงงงงงงงงงงค่ะ อยากแปะรูป 555 มะช่ายค่ะ คืออยากรวบรวมบรรยากาศมาเก็บไว้ในทู้นี้เยอะๆ อะค่ะ เพราะรู้สึกมีตติ้งคราวนี้ไม่ค่อยมีรูปเรย มีคุงนัท (ที่ทำรูปละ 5 ชม.) เอามาแปะคนเดวเอง >_<

เราเองก็วันนั้นมัวแต่ตื่นเต้ลที่จะได้รำ เลยไม่ได้ถ่ายรูปมาเท่าไหร่ เสียดายยยยยยยสุดๆ ง่ะค่ะ หนูขอโต้ดดด T T

ปล ใครเขิลลลลไม่ต้องห่วงนะคะเด๋วเซ็งเซ่อให้อย่างงามค่ะ (รับรองไม่หลอนเหมือนตอนมีตครั้งแรกด้วยเอ้า 555)

นะคะ นะ นะ นะ พลีสส พลีสสสสส พลีสสสสสสสสสส (ทำเสียงคุณลินของครูกุ๊กด้วย)

ส่งมาที่อีแมว sthaboutu@hotmail.com ได้เรยค่ะ (วันก่อนแจกเบอร์มือถือ วันนี้แจกอีแมวอีกแระ อย่าได้แคร์ ฮ่าฮ่าฮ่า)

จากคุณ : โยษิตา
เขียนเมื่อ : 6 ธ.ค. 52 16:10:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com