Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ CALCIO ] ผล-ภาพ ฟุตบอลกัลโช่ เซเรีย อา [ week 15 ... 05-12-09 ]  

เรารักในหลวง7    เรารักในหลวง8    เรารักในหลวง7    เรารักในหลวง9    เรารักในหลวง7

สวัสดีช่วงเทศกาลมหามงคลค่ะ    ลูกสาว    เรารักในหลวง7
สมาคมแม่ยกอัสซูรินี่ [TSSA] ขออัญเชิญปวงพุทธานุภาพ ดลบันดาลให้
คุณพ่อของทุกๆท่าน มีสุขภาพแข็งแรง และมีความสุขนะคะ
  ลูกสาว

อาทิตย์นี้คือศึก UCL นัดสุดท้ายรอบแรก (6) มาถึงแล้ว
ชี้ชะตา 3 ทีม และอีกทีมไปเตะเพื่อหาอันดับในสาย

โดยจะมีถ่ายทอด  ทางช่อง 3 คือคู่ ยูเว่ - บาเยิร์น  ในวันอังคาร
และคู่  อินเตอร์ - รูบิน คาซาน ในวันพุธ ทางช่อง 3 เช่นกัน
(จก. จ๋า ลาก่อนนะตะเองงงงงง~   ฮ่าฮ่าฮ่า  )

อย่าลืมเชียร์ขุนพลกัลโช่ ที่จะขึ้นเตะทั้ง 4 ทีมด้วยนะคะ  love

เชิญชมประมวลการแข่งขันอาทิตย์ที่  15 กันได้เลยค่ะ  เลี้ยง
การรีวิว - ผล ซึ่งผล - ภาพ นำมาจากเวบต่างๆเหล่านี้
คือ GOAL.com  Fiorentina.it   Gettyimage  Sport.it
Yahoosport  Sky.it  Sport.alice  TUTTO QS.sport  ฯลฯ
คลับทีมต่างๆ รวมทั้งเหล่าแม่ยก-พ่อยก ที่ช่วยแปะทั้งภาพ ข่าว ข้อมูลและคลิป
ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ   ลูกสาว

และตามเคย...
กระทู้นี้เป็นกระทู้ลั๊ลลา~* เชิญเพื่อนๆ มา ปาด-เขียด -กบ กันตามสะดวก
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่เสมอ และคุยได้ทุกเรื่องคร๊าบบบบบ~  haha

เช่นเคย รอชื่อสนับสนุนรวมกลุ่มย่อยกัลโช่อยู่นะคะ  

สกอร์ WEEK 15 ค่ะ

จากคุณ : ป้าหนอน
เขียนเมื่อ : 7 ธ.ค. 52 05:04:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com