Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

####สงบใจ...วิพากษ์#### คนแถวสอง  

สวัสดีครับ ไม่ได้คุยกันเสียนานนะครับ และผมก็คงต้องขออภัยด้วย ทั้งการที่ธุระรัดตัวจนไม่สามารถเขียนวิพากษ์เกมชนะสเปอร์สผ่านเข้ารอบลีกคัพได้ ไหนจะบทวิพากษ์วันนี้ที่ดีเลย์ไปพอสมควร เนื่องจากติดวันหยุด แล้วยังจะมีเกมในคืนวันนี้ ที่ผมก็คงไม่มีโอกาสวิพากษ์ เนื่องจากไม่มีคิวถ่ายทอดสดนั่นเองครับ เลยอดเห็นฟอร์มลูกชายซีอีโอ (เดวิด กิลล์) เลยแฮะงานนี้ เห็นว่าชื่อโอลิเวอร์ กิลล์ แล้วผมเองออกจะงงๆพอสมควรว่าแอบไปเซ็นสัญากันตอนไหน แล้วแอบไปยื่นรายชื่อกับยูฟ่ากันตอนไหนเนี่ย ทำไมอยู่ดีๆก็โผล่ออกมาซะงั้น แต่ก็เอาล่ะ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ไว้ผมค่อยมาดูไฮไลต์หรือรีรันอีกทีก็ได้ ว่ากันถึงวิพากษ์วันนี้ดีกว่า ผมขออนุญาตสรุปประเด็นคร่าวๆเลยก็แล้วกัน คงไม่ลงรายละเอียดอะไรมากมาย เนื่องจากมันก็ดีเลย์ไปมากแล้วนะครับ

จากคุณ : สงบใจ
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 52 09:22:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com