Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตะกี้ใครดูยกน้ำหนักหญิง รุ่น 53 กิโลกรัม บ้างครับเค้าฮั้วให้ลาวได้ใช่มั้ย  

ผมดูตอนเช้ารุ่น 48 กิโลกรัม ยกกันได้ เป็น 100 พอมาถึงรุ่นนี้เปิดมายกที่ 55 กิโลกรัม ผมล่ะงงเลย ดูๆไปเหมือนยิ่งชัดเจน จะเป็นไปได้ยังไง คนน้ำหนักมากกว่า แต่ยกน้ำหนักได้น้อยกว่ารุ่น 48 กิโลกรัมแทบทุกคนเลย แล้วสถิติของอุดมพรก็บ่งบอกอยู่แล้ว ยกท่าที่ 2 ได้ 120 แต่ลาวที่ได้เหรียญทอง ยก 2 ท่ารวมกันได้ 123 แล้วไม่มีใครยกต่อซะอย่างนั้น ดูจากการดึงเหล็กของนักกีฬาพม่าดูแล้วเหมือนจะเหลือแรงเยอะมาก สรุปซีเกมส์เป็นอย่างนี้เองเหรอครับ ใครที่ได้ดู ช่วยบอกผมหน่อยนะว่าผมเข้าใจผิดหรือเปล่า

จากคุณ : Neo_Jun seo
เขียนเมื่อ : วันรัฐธรรมนูญ 52 15:47:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com