Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เสี่ยงตายมาตั้งกระทู้นอกเรื่องในนี้คะ ถามความเห็นผู้ชายคะเรื่องผู้ชายคนหนึ่งกับผู้หญิงคนหนึ่งกำลังดูๆ กันอยู่  

ขอโทษจริงๆ คะ เรามาสิงห์อานกระทู้กีฬาในนี้มานานคะ แต่หลังๆ งานยุ่งมากคะ เลยอ่านๆ อย่างเดียวรีบออก แต่พอนึกว่าจะหาห้องไหนตั้งกระทู้น้ดี คงต้องห้องนี้ละคะ หากโดนลบก็ไม่เป็นไร จริงๆ เราตั้งที่ห้องแป้งแล้ว กระทู้นึงคะ

ช่วยตอบหน่อยคะ ว่าผู้ชายคนนี้ เป็นอย่างไรบ้าง ขอบคุณคะ

คือว่า เรากำลังคบหาดูใจกะผู้ชายคนหนึ่งอยู่คะ คบกันมาประมาณหกเดือนก็

ชอบเค้านะคะ เค้าเอาใจใส่ดี

พอสมควร มารับมาส่ง เข้ากะทางบ้านได้ คะแนนนำลิ่วคะ (มันคงดีหากไม่มี....

แต่) วันนึงเค้าสารภาพกะเราว่า เค้ามีอะไรกับเพื่อนสนิทของเค้าเอง มาซักพัก

หนึ่ง เนื่องจากผู้หญิงคนนั้นยั่วเค้า และเลยตามเลยคะ (ผู้หญิงคนนี้น่าจะฟรีเซ็ก)

เค้าบอกเราว่าเค้าต้อง

สารภาพ เพราะ เค้ารู้สึกไม่ดี (แต่เรากลับแอบคิดว่าเหมือนเค้าอยากบอกเลิกเรา

เลยเล่าเรื่องนี้ให้ฟัง) เค้าบอกว่าถ้าเรารับได้ให้คบกันต่อ แล้วเงียบ เราเลยบอก

เ้ค้าว่าขอคิดก่อน จะให้คำตอบว่าจะคบเค้าในฐานะว่าที่แฟน เหมือนเดิมหรือไม่

ทั้งๆ ที่เรารับไม่ได้ และเสียใจมาก เราชอบเค้าไปประมาณ 80 % อีกยี่สิบขอแค่

ดูนิสัยต่อไปเรื่อยๆ หากไม่มีอะไรเปลี่ยนไป น่าจะเต็มร้อย หากไม่มีเรื่องขึ้นก่อน

ถามความเห็นหน่อยคะ ว่าเราควรทำยังไงดี เพื่อนๆช่วยคิดหน่อยคะ เราปวดหัว

คิดจนปวดหัว อีกอย่างไม่รู้จะบอกคนที่บ้านว่าอย่างไรหากเลิกคบไป

จากคุณ : bobby_bee
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 52 04:51:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com