Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณพระ!!!! Bulls ทำได้!!!  

ตั้งดึกหน่อย ไม่รู้จะมีใครแวะมาอ่านบ้าง แต่ถ้าเมื่อเช้าใครได้ดูหรือตามผล Kings - Bulls คง ช็อคเล็กๆกับผลการแข่งขัน

Q 3 เหลือ 8 นาที นิดๆ Kings ตาม 35 แต้ม  แต่จบเกมส์ Kings ชนะครับ!!!!

ผมนั่งดู 2Q แรก เปิดฉากมา Bulls รันยับเลยครับ จาก L.Deng นำร่วมๆ 20 แต้มตั้งแต่ Q1 ปลายๆยันจบ ครึ่งแรก

มาโดนเอาจริงๆนี่ Q4 ล้วนๆเลยครับ ทั้ง Q ได้แค่ 10 แต้ม ไม่รู้เหมือนกันว่าทำอะไรกันอยู่

ส่วน Kings นี่ T.Evans แรงถึงใจจริงๆครับ แบกทีมได้อีกครั้ง เกมเจอ Wizards แกก็โชว์ late steal จากมือ Arenas ทำทีมชนะ เจอ Bucks ก็ เลย์อัพ ทำทีมชนะอีก  แรงจริงๆครับตาคนนี้

ใครเชียร์ Bulls ปีนี้ทำใจกันนิดนึงละครับ ระบบทีมแปลกๆจริงๆ Del Negro จะได้ทำงานอีกนานแค่ไหนกันต้องคอยตามแล้วครับ

จากคุณ : PaHaD
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 52 03:48:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com