Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร่ม Golf Pantip ......!!! เปิดให้จองพร้อมส่งใกล้ไกล เราจัดให้...  

วันนี้มีเรื่องจะแจ้งให้ทราบอยู่ 2 เรื่องน่ะครับ

เรื่องแรก เป็นเรื่องการจัดส่งร่มของเพื่อนๆที่อยู่ต่างจังหวัดน่ะครับ ว่าได้จัดส่งให้แล้ว 3 ท่าน ตามรูปที่แนบมา ขาดที่อยู่ของคุณ 309 รบกวนส่งมาให้ผมทางหลังไมค์ด้วยครับ จะรีบดำเนินการจัดส่งไปให้

เรื่องที่2 วันเสาร์ที่ผ่านมา กัปปิตันนำร่มมาให้ผม 8 คัน สำหรับเพื่อนๆที่โอนเงินมาให้แล้ว ให้ผมดำเนินการจัดส่งให้ ผมได้สอบถามคร่าวๆว่า ร่มหมดหรือยัง กัปปิตันที่รักบอกแล้วยิ้มๆๆว่า ยังเหลืออยู่เกือบ 40 คัน เลย

โอ้วส์ พระเจ้าช่วย กุ่ยใช่ทอด เหลืออยู่เกือบ 40 เลยหรอ แล้วทำไมตอนเปิดให้จอง ยอดที่มีอยู่มันไม่พอ(220คัน) เพื่อนๆที่อยู่ต่างจังหวัดยังต้องรอแล้วรอเล่า แล้วคนที่จองมาตอนนั้น แล้วทำไมยังไม่มารับ แสดงความรับผิดชอบกันยังไงบ้างหว่า พี่ทอมนึกในใจ เพราะ ค่าร่มกัปปิตันได้ออกเงินไปให้ก่อนทั้งหมดแล้ว (เป็นเงินเท่าไหร่ไปคูณกันเองเด้อ)

เพื่อนพันทิป น้อยกว่านี้ได้ไง มันก็ใช่ แต่ไม่ควรให้ ภาระเหล่านี้ต้องให้กัปปิตันมาแบกไว้คนเดียว ช่วยๆกันด้วยครับ ใครที่ยังพอจำได้ว่า สั่งร่มไว้ แต่ไม่มีเวลาไปเอา หรือเพื่อนๆพี่ๆท่านใดที่ยังอยากได้ ร่ม ไว้ใช้กันร้อน ใช้ให้อยู่อย่างร่มเย็น ไม่ว่าใกล้หรือไกล จะให้พี่ทอมจัดส่งให้ที่ไหน บอกมาโลด..เดี๋ยวจัดให้ครับ

ถือว่าเป็นกระทู้ สั่งจองเริ่มที่มีเหลืออยู่ในส๖ีอกแล้วกันน่ะครับ คงไม่ต้องไปฟื้นฝอยหาตะเข็บหรอกว่า ครั้งที่แล้วใครสั่งไว้แล้ว ลืมไม่มารับกันบ้าง มันไม่มีประโยชน์ เพราะคนที่สั่งน่าจะรู้อยู่แก่ใจอยู่แล้ว ขอให้ประเด็นนี้ผ่านๆไปน่ะครับ

สีของร่มอาจจะมีอยู่ไม่กี่สีน่ะครับ ถ้าเพื่อนๆพี่ๆท่านใด อยากได้ไว้ใช้
ไม่ซีเรียสเรื่องสี  จองมาได้เลยครับ ถ้าในกทม.สะดวกมาที่ ธนบุรี หรือที่เสนา ก็ได้น่ะครับ มีกาแฟพร้อมไว้บริการ.. ลูกซ้อมฟรีด้วย..

ขอให้มีความสุขในปีใหม่ที่จะมาถึงน่ะครับ

พี่ทอมครับ

จากคุณ : Pita
เขียนเมื่อ : 28 ธ.ค. 52 12:00:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com