Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กิฟท์เหลือสิ้นปีครับ มาโหวตนักเตะขวัญใจแฟนผีแห่งปี แลกกิฟท์กันครับ  

ไรอัน กิ๊กส์ เฮียลิงของเรา (23 คน)
  ริโอ เฟอร์ดินานด์ เฮียเต่าจอมโหด (1 คน)
  เวย์น น้องหมู รูนี่ย์ สุกรบ้าพลัง (14 คน)
  พอล สโคลซี่ ขวัญใจน้องโอ๋ (6 คน)
  สามมิดฟิลด์ที่แทบไม่ได้ลงเล่นด้วยกันเลย อันนี้มาแบบแพ็ค 3 ครับ (1 คน)
  ดิมิทาร์ เบอร์บาตอฟ กองหน้าอารมณ์ศิลป์ (2 คน)
  จอนนี่ อีแวนส์ ขวัญใจแม่ยก (2 คน)
  เฟรโดริโก้ มาเคด้า กองหน้าแห่งอนาคต (1 คน)
  "เซอร์บิเนเตอร์" เนมานย่า วิดิช หล่อแบบโหดๆ สะใจ (5 คน)
  พี่ติ๊ก เจษฎาพร ผลดี เอฟร่า (17 คน)

31.94%
  ไรอัน กิ๊กส์ เฮียลิงของเรา (23 คน)
 1.39%
  ริโอ เฟอร์ดินานด์ เฮียเต่าจอมโหด (1 คน)
 19.44%
  เวย์น น้องหมู รูนี่ย์ สุกรบ้าพลัง (14 คน)
 8.33%
  พอล สโคลซี่ ขวัญใจน้องโอ๋ (6 คน)
 1.39%
  สามมิดฟิลด์ที่แทบไม่ได้ลงเล่นด้วยกันเลย อันนี้มาแบบแพ็ค 3 ครับ (1 คน)
 2.78%
  ดิมิทาร์ เบอร์บาตอฟ กองหน้าอารมณ์ศิลป์ (2 คน)
 2.78%
  จอนนี่ อีแวนส์ ขวัญใจแม่ยก (2 คน)
 1.39%
  เฟรโดริโก้ มาเคด้า กองหน้าแห่งอนาคต (1 คน)
 6.94%
  "เซอร์บิเนเตอร์" เนมานย่า วิดิช หล่อแบบโหดๆ สะใจ (5 คน)
 23.61%
  พี่ติ๊ก เจษฎาพร ผลดี เอฟร่า (17 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 72 คน

เข้าสู่วันสุดท้ายของปี  ไม่มีอะไรทำ ครับ  กิฟท์ก็เหลือเยอะ เพราะช่วงนี้เน็ตห่วย ไม่ค่อยได้เข้ามาแจก

เลยชวนเพื่อนพ้องน้องพี่แฟนผี มาโหวตหาขวัญใจนักเตะประจำปีที่ผ่านมากัน

บังเอิญเล่นเกม FM แล้วมันมีช่วงประกาศผลนักเตะแห่งปีของแฟนๆ พอดีอ่ะครับ

เลยเกิดแรงบันดาลใจขึ้นมาพอดี  ฮ่าฮ่าฮ่า  เอามาเป็นข้ออ้างในการแลกของขวัญ(กิฟท์) ซะเรย

ใครมีก็แลกกัน  ใครไม่มีก็ออกความเห็นมาแทนครับ  ยังไงผมก็แจกอยู่แล้วทุกคนอ่ะครับ  

เพราะเหลือกว่า 70 ครับ  อิอิ คิดว่า คงไม่มาถึงร้อยนะครับ  แฟนทีมอื่นก็แจกครับ

เนื่องจากตัวเลือกมีแค่ 10 เลยอาจจะขาดคนที่ท่านอยากโหวตไปก็ได้  อย่าซีเรียสครับ

ขนาดผมยังอยากเอาป๋าแพนด้ามาร่วมโหวตด้วยเลย  แต่แกไม่ใช่นักเตะแล้วสิ  หยอกเย้า

สุดท้ายขอให้อะไรที่ไม่ดีในปีเก่าจงผ่านไป  ปีใหม่ก็มีแต่สิ่งที่ดีๆ เข้ามากันทุกคนนะครับ

เชียร์ฟุตบอลกันให้สนุกทุกคนครับ  หวังว่า เปิดเน็ตมา คงได้ดูผีแดงแข่งจริงๆ ซักทีนะคืนนี้
ฮ่าฮ่าฮ่า

สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ

จากคุณ : เดอะ ปูด
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 52 22:53:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com