Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าจะไปดู Tennis Australian Open 2010 จำเป็นต้องซื้อตั๋วมั้ยคะ  

ใครเคยไปดูเทนนิสที่ melbourne park บ้างคะ
ไม่มีปัญญาซื้อตั๋วเข้าไปดูข้่างใน court แต่อยากไปเชียร์ Fedex นอก court ก็ยังดี เชียร์ผ่านทีวีจอยักษ์ได้หรือเปล่าคะ
เห็นใน web มีขาย ground pass แต่เข้าไปดู layout แล้วมันอยู่รอบๆ court ไม่น่าจะใช่
บริเวณที่เคยเห็นตอนถ่ายทอดสด คล้ายๆ นั่งดูบนเนินเขา แล้วมีทีวีจอยักษ์ให้คนข้างนอกได้ดูอ้ะค่ะ
วานผู้รู้ช่วยชี้แจงด้วยค่ะ อยากไปสัมผัสบรรยากาศ ข้างๆ สนามก็ยังดีค่ะ

จากคุณ : jent
เขียนเมื่อ : วันปีใหม่ 53 20:31:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com