Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นสพ.กีฬายักษ์ใหญ่ที่ชอบไปลอกข่าวของเวปข่าวบอลไทยเวปใหม่"วันทัชฟุตบอล" คือนสพ.อะไรหรอครับ ช่วยบอกผมที ฮี่ๆๆ  

ลองไปอ่านที่ลิ้งค์นี้เลยนะครับ พอดีก็อปข้อความมาไม่ได้อ่ะ

คอลัมน์ "แผนกลอกการบ้าน"

http://onetouchfootball.makewebeasy.com/index.php?type=content&c_id=5841&ct_id=117930

วันทัชฟุตบอล เวปข่าวบอลไทยลูกใหม่ที่เพิ่งถือกำเนิดได้ไม่นาน
ไม่แน่ใจว่าใครเป็นเจ้าของเวป และนักข่าวในเวปจะมีกี่คน
ได้อ่านตามลิ้งค์แล้วก็ อะนะ สงสารแทนคนทำเวปจริงๆที่เกิดเรื่องแบบนี้

ไม่แน่ใจว่าสื่อกีฬาที่เวปนี้ได้พาดพึงถึง จะหมายถึงสื่อไหนนะครับ ไม่รู้เลยจริงๆ อิอิ
จะใช่นสพ.ยักษ์ใหญ่ที่เราๆท่านๆ มักจะตามอ่านทั้งจากหน้านสพ.และจากเวปรึป่าวนา
จะใช่นสพ.ยักษ์ใหญ่ ที่สนิทสนมกับสมาคมฟุตบอล และมีเจ้าของบริษัทเป็นเจ้าของทีมยักษ์ใหญ่ของเมืองไทยรึป่าวนา

อิอิอิ  ช่วยคิดแทนผมหน่อยครับ ผมคิดไม่ออกจริงๆ

สงสัยจะเป็นนสพ.กีฬา ที่ผมมักจะชอบเสียตังค์ซื้อมาอ่านข่าวบอลไทยวันละ 15 บาทรึป่าวนา อิอิ
ทำแบบนี้มันไม่แมนเลยนะครับ กลัวจะกลายเป็นมะเร็งร้ายของวงการสื่อไทยนะครับ
แทนจะเป็นสื่อความหวังของแฟนบอลชาวไทย เพราะมีนักข่าวกีฬามากที่สุด และได้รับความนิยมมากที่สุด

ยังไงก็ปรับปรุงกันด้วยนะครับ ส่วนที่ทำดีแล้วผมก็ขอชื่นชมครับ
ส่วนที่ทำไม่ดี แอบโน่นแอบนี่  ก็ไม่ต่างกับคำว่า "อีแอบ"
ที่คอลัมนิสต์ท่านหนึ่งของนสพ.ยักษ์ใหญ่ชอบกล่าวถึงพฤติกรรมแย่ๆขอวชาวเนทบางคนเลยนะครับ

ฤ คำว่า "อีแอบ" ที่เค้าชอบพูดถึง จะเป็นการด่ากันเองให้คนในบริษัทเดียวกันอะครับ หุหุ

แก้ไข column

แก้ไขเมื่อ 21 ม.ค. 53 03:06:36

แก้ไขเมื่อ 21 ม.ค. 53 01:49:29

จากคุณ : yassemo
เขียนเมื่อ : 21 ม.ค. 53 01:42:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com