Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

##<[ This is Williams ' Rule ]>## - อัพเดทผลการแข่งขันพร้อมบทสัมภาษณ์ครับ  

คุณสมบัติของการเป็นแฟนคลับวิลเลี่ยมส์ (Must Read)

1.ขอ แค่เป็นคนที่ชื่นชอบไม่ว่าจะ นิสัย/สไตล์การเล่น หรืออะไรก็แล้วแต่ไม่ว่าคุณจะเป็นใครขอแค่ติดตามดูหรือเชียร์พี่น้องวิ ลเลี่ยมส์แค่นั้นก็พอ!!!

2.คลับเรามีไว้เพื่อแชร์ความรู้สึกดีดี ที่มีต่อสองพี่น้อง  เพราะงั้นใครที่เจอบทความน่ารักๆของคนทั้งสอง หรือข่าวที่น่าสนใจก็นำมาฝากกันไว้ได้  โดยขอให้ตั้งกระทู้เกี่ยวกับคลับแค่วันละกระทู้
และไม่ว่าคุณจะเป็นหมายเลขไหนของคลับ  ก็มีสิทธิ์ตั้งได้นะครับ ^^
แต่ขอให้จั่วหัวเป็น  ##<[ This is Williams' Rule ]>## เพื่อเป็นเอกลักษณ์ของคลับเรานะครับ

3.ใน กรณีที่เอารูปหรือข่าวมาแปะกันไว้นั่น  กรุณาให้เครดิตของที่มาด้วยนะครับเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาในภายหลัง และให้เกียรติกับเจ้าของด้วย

4.ขอให้สมาชิกคลับทุกท่านมีมารยาทในการโพสท์  อย่าเกรียนหรือกากต่อคนอื่นๆ
ที่อาจจะเป็นแฟนคลับของนักเทนนิสท่านอื่นแล้วเข้ามาแสดงความคิดเห็นที่ตรงข้ามกับพวกเรานะครับ  
..ส่วนในกรณีที่มีข้อความดูแล้วออกไปในทางก่อกวนคลับ  
ขอความช่วยเหลือให้สมาชิกช่วยกันกดลบตามความเหมาะสมได้ครับ ^^

5.เพื่อเป็นการเก็บความทรงจำดีดีของพวกเราที่ร่วมกันแชร์ความรู้สึกที่มีต่อพวกเธอ 2 พี่น้องนั้น

*** กรุณาเก็บทุกกระทู้ของคลับเราเข้าคลังเอาไว้ด้วยนะครับ

อัพเดทรายชื่อสมาชิก ดูจากกระทู้ในคลังอันสุดท้ายน่าจะขาดไปหลายท่าน -*- ท่านใดยังอยู่แสดงตัวด้วยแล้วกันนะครับ

#1 - Kong357
#2 - ความสุขอยู่ที่ใจ
#3 - archawin
#4 - ว่าง
#5 - ว่าง
#6 - super_paracetamol
#7 - poojo_ke
#8 - เรื่องมหัศจรรย์
#9 -  N - Bankk
#10 - nanaosan
#11 - Chiba Mamoru
#12 - pipojung
#13 - ความรัก ไม่มีในโรค
#14 - พาดาวันกลายพัน
.
#18 - ^Oh_ScholeSSmith^
#20 - (Rafa Ivanovic)
#32 - Flure@vanilla
#46 - Valentino Rossi Girl
#49 - Hyde_Man
#69 - VirusKurama

...........................................................................................

เอ่อ...ไม่รู้จะเริ่มยังไงดีเพราะห่างหายจากการตั้งกระทู้ไปนานเมือกกก(แอบละอาย 555)  
วันนี้พอดีว่าเกิดนึกคึกอยากจะตั้งขึ้นมาซะงั้นไม่รู้ว่าสมาชิกท่านอื่นยังติดตามอยู่หรือไม่ - -"

ก็ขออัพเดทผลการแข่งขันแล้วก็แปะรูปพร้อมกับบทสัมภาษณ์ของสองพี่น้องวิลเลี่ยมส์
รวมไปถึงเส้นทางที่ผ่านมาทั้งเดี่ยวและคู่ก็แล้วกันนะครับ ^^

...เพราะว่าตอนนี้เกิดอาการคัน อยากทำขึ้นมาซะงั้น  นานๆทีขอทำตัวให้สมกับเป็นแฟนคลับหน่อยก็แล้วกัน ฮ่าฮ่าฮ่า

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 53 00:23:41

จากคุณ : Kong357
เขียนเมื่อ : 27 ม.ค. 53 22:36:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com