Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากแฟนบอลอุลตร้าเมืองทองคนหนึ่ง ถึงนายอ้วนคนนั้น  

จากภาพที่เห็น คุณได้ออกมาสารภาพความผิดต่อหน้าประธานฯพิเชษฐ์ มั่นคง พร้อมทั้งก้มกราบ แฟนบอลบนสแตนด์ทั้งหลายปรบมือโห่ร้อง แฟนบอลในบอร์ดบางคนยกนิ้วให้ว่าแมนมาก...

ผมคนนึงล่ะครับที่อยากจะบอกว่า ถ้าคุณแมนจริง เป็นลูกผู้ชายจริง เหมือนกับพี่แฟนท่าเรือคนนั้นที่เค้าก้มกราบแฟนเมืองทอง มาเลยครับที่ธันเดอร์โดม ตอนที่คุณมาเยือนนะครับ แล้วมาก้มกราบพีเลี่ยว ขอโทษแทนแฟนท่าเรือที่เอาไขควงไปแทง หรือแฟนเมืองทองต่อหน้าแฟนๆทั้งสนามสิครับ แล้วพูดว่าขอโทษจากใจจริง ยอมรับผิดในการกระทำ ยอมให้กฎหมายลงโทษยังไงก็ได้ตามแต่ความเหมาะสม ยินดีจะให้กระทืบยังไงก็ได้ แบบนั้นครับ.. ถึงผมจะเคียดแค้นกับการกระทำของคุณต่อพี่น้องผมขนาดไหน ผมก็จะยอมรับครับ ว่าคุณคือคนจริง นักเลงจริง แมนจริง ถ้ามีหน้าแค่ก้มกราบประธานสโมสรตัวเอง ใครมันก็ทำได้ครับ จะกลัวอะไรล่ะ ก็ทำในบ้านคุณเองนิ

ส่วนเรื่องที่คุณบอกว่า แม่คุณป่วยเป็นความดัน ผมเสียใจด้วยนะครับ...

เสียใจที่แม่คุณมีลูกอกตัญญูแบบคุณ ที่ทิ้งแม่ที่กำลังป่วย ไปทำร้ายคนอื่นเค้าได้แบบนั้น เสียใจด้วยจริงๆครับ

แก้ไขเมื่อ 23 ก.พ. 53 09:35:31

จากคุณ : Aeyeiou
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 53 09:34:54