Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

: : : [ [ = = กองทัพดำ : ชวนไปนับต้นหญ้า อยุธยากอล์ฟคลับ = = ] ] ... ( ลงชื่อ ){แตกประเด็นจาก S9022748}  

THE DARK ARMY และเพื่อนพ้องน้องพี่ทุกท่าน ใครสนใจจะไปเดินนับต้นหญ้าด้วยกัน มีโปรแกรมให้เลือกดังนี้นะครับ

ขออภัยอย่างแรง ศุกร์ที่ 26 และ พุธที่ 31 มี.ค. สนามปิดทำการแข่งขัน จึงขอขยับตารางซ้อมเป็นดังนี้นะครับ

วันอาทิตย์ที่  28 มีนาคม เวลา 11.40 น.

วันอังคารที่ 30 มีนาคม เวลา 11.00 น.

วันศุกร์ที่ 2 เมษายน เวลา 10.00 น.

ใครสนใจไปนับต้นหญ้า โอ้หลั่นล้าตามประสา Dark side ตามด้วยไปลิ้มรสกุ้งเผา ขอเชิญลงชื่อกันเลยครับ จะเลือกวันหนึ่งวันใด หรือจะไปทั้ง 3 วันเลยก็ได้นะครับ

ปล. วันธรรมดา 850 รวมแคดดี้ แต่ต้องถึง 30 คน ยกเว้นวันพุธ 31 มี.ค. เป็นสปอร์ตเดย์อยู่แล้ว จำนวนคนเท่าไหร่ก็ได้ครับ

วันหยุด 1250 รวมแคดดี้ แต่ต้องถึง 30 คน เช่นกัน ถ้าไม่ถึงจ่ายเพิ่มอีก 200 นะครับ

ปล. 2 เพื่อนที่ไม่ติดทีมจะมาเป็นคู่เลยซ้อมให้กับ Dark Army ด้วยก็จะขอบคุณมากๆ เลยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 23 มี.ค. 53 14:29:38

จากคุณ : papasaek
เขียนเมื่อ : 23 มี.ค. 53 11:18:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com