Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<กระทู้ทรงคุณค่า> รวมภาพสาวๆ Pretty Girls ฟุตบอลไทยลีกหลายๆสโมสรประจำฤดูกาล 2010 ครับ  

จัดไปครับ รวมกันแบบหนักๆเน้นๆ ที่กระทู้นี้เลยนะครับ
ช่วงนี้มีเรื่องเครียดๆเยอะครับ ทั้งเหตุบ้านการเมือง และอะไรอีกมากมาย
มาละลายสายตาด้วยภาพสาวๆเหล่านี้กันดีกว่ามั้ยครับ
ที่ทำให้บรรยากาศดูบอลไทยลีก ดูเย็นสบายตา ลดดีกรีความร้อนแรงในเกมลง
รวมทั้งมีส่วนช่วยกระตุ้นกระแสบอลไทยลีกได้ด้วยครับ

เตรียมตัวเซฟกันอุตลุดได้เลยนะครับ 555
ใครมีภาพมาแจมก็โพสต์ต่อได้เลยนะครับ
แต่ยังไงช่วยให้เครดิตเจ้าของภาพ หรือที่มาของภาพไว้ก็ดีนะครับ
เพื่อเป็นการให้เกียรติ์ผลงานของเจ้าของภาพนั้นๆที่ถ่ายภาพมาให้
เพราะเค้าคือคนที่ทำให้เราทุกๆท่านได้เห็นภาพสวยๆงามๆของสาวๆเหล่านี้ครับ หุหุ

ปล. ห้ามเปิดกระทู้นี้เกินวันละ 2 ครั้ง เพราะอาจทำให้เลือดกำเดาของท่านไหลได้ หุหุ

จาก  mung_emo  (น้องชาย yassemo)

**กระทู้เดี้ยงป่าวหว่า ไหงผมกลับมาแล้วภาพมาไม่หมดก็ไม่รู้อ่ะ**

<กระทู้ทรงคุณค่าเดี้ยง> รวมภาพสาวงามในสนามบอลไทยลีก ประจำฤดูกาล 2010 (อีกครั้ง!!)
http://www.pantip.com/cafe/supachalasai/topic/S9059938/S9059938.html

แก้ไขเมื่อ 31 มี.ค. 53 18:23:59

แก้ไขเมื่อ 30 มี.ค. 53 14:11:44

แก้ไขเมื่อ 29 มี.ค. 53 21:09:15

จากคุณ : yassemo
เขียนเมื่อ : 29 มี.ค. 53 20:41:59