Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาโหวตแบบเสื้อ B-Kickz Jersey กันเถอะ  

แบบที่ 1 (9 คน)
  แบบที่ 2 (7 คน)
  แบบที่ 3 (4 คน)
  แบบที่ 4 สำหรับชุดนี้นะครับ ถ้าได้รับเลือกต้องมีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อยนะครับเพราะชุดมันจะเป็นแบบเข้ารูปซึ่งผ้าที่เราใช้คิดว่าตัดชุดแบบนี้ไม่ได้แน่นอนครับ (26 คน)

19.57%
  แบบที่ 1 (9 คน)
 15.22%
  แบบที่ 2 (7 คน)
 8.70%
  แบบที่ 3 (4 คน)
 56.52%
  แบบที่ 4 สำหรับชุดนี้นะครับ ถ้าได้รับเลือกต้องมีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อยนะครับเพราะชุดมันจะเป็นแบบเข้ารูปซึ่งผ้าที่เราใช้คิดว่าตัดชุดแบบนี้ไม่ได้แน่นอนครับ (26 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 46 คน

กระทู้นี้โหวตแค่แบบเสื้อนะครับ ไม่เกี่ยวกับสีนะครับ เมื่อเราได้แบบและสีแล้ว จะทำรูปแบบเสื้อของพวกเราจริงๆอีกทีครับ ขอคนโหวตไม่น้อยกว่า 55 คนนะครับ
เพราะคนสั่งจองทั้งหมด 55 คน แต่บางท่านอาจจะสั่ง 2 ชุดเลยมียอดการจอง 57 ชุดครับ
ใช้ระยะเวลาการโหวต 1 อาทิตย์นะครับ

จากคุณ : RakieZ
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 13:20:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com