Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<กระทู้ทรงคุณค่าเดี้ยง> รวมภาพสาวงามในสนามบอลไทยลีก ประจำฤดูกาล 2010 (อีกครั้ง!!)  

ไม่ทราบจริงๆว่ากระทู้เดี้ยงเพราะอะไรกันแน่

โพสต์รูปเยอะเกินไป ?
มีคนเข้ามามุงดูเยอะเกินไป ?
มีคนเข้ามาเซฟกันอุตลุดเกินไป ?
หรือมีใครทำเลือดกำเดาหกลงกระทู้ ?

ก็ไม่อาจทราบได้  555++

เอาเป็นว่า ขอใช้ความพยายามรวบรวมใหม่ให้อีกทีละกันครับ ที่กระทู้นี้นะครับ
แต่ผมขอเว้นสาวๆ Rabbit Girls กะ Sparking Girls ไว้ละกันนะครับ เพราะโพสต์ไปเยอะแล้ว
และสาวๆทั้งสองทีม ก็น่าจะนั่งในใจหนุ่มๆทั้งหลายไปแล้วครับผม

เอาเป็นว่า ใครมีภาพสาวๆ pretty girls ทีมไหน ก็แวะมาแจมได้ครับผม
คัดแบบคุณภาพ คัดแบบเน้นๆมานะครับ ไม่เอาน้ำๆ เอาเนื้อๆครับ หุหุ

ชอบใจกระทู้ ก็ช่วยโหวตช่วยกิ๊ฟท์อีกทีละกันครับ
(ถ้ากระทู้เริ่มเดี้ยงอีกรอบ ก็ช่วยแตกกระทู้ให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ)

จากใจ mung_emo (น้องชาย yassemo)

จากคุณ : yassemo
เขียนเมื่อ : 30 มี.ค. 53 20:00:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com